LimeSurvey Develop - en to mr translation catalogue (2122 entries)

en: %s cannot be left empty
mr: % S या रिक्त सोडले जाऊ शकत नाही

en: %s duplicate records removed
mr: % S केले डुप्लिकेट रेकॉर्ड काढले

en: %s entries were not copied because they already existed
mr: ते आधीच अस्तित्वात कारण:% s नोंदी कॉपी केले नाहीत

en: %s field(s) were successfully added.
mr: % S ला क्षेत्र (र्स) यशस्वीरित्या जोडले होते.

en: %s lines had a mismatching number of fields.
mr: % S केले ओळी फील्ड एक mismatching संख्या होती.

en: %s min. %s sec.
mr: % S ला मि. % S चे से.

en: %s new participants were created
mr: % S चे नवीन सहभागी तयार केले होते

en: %s old response(s) and according timings were successfully imported.
mr: % S ला जुना प्रतिसाद (र्स) आणि त्यानुसार वेळ यशस्वीरित्या आयात केले.

en: %s old response(s) were successfully imported.
mr: % S ला जुना प्रतिसाद (र्स) यशस्वीरित्या आयात केले.

en: %s participants have been copied to the central participants table
mr: % S केले सहभागी मध्य सहभागी टेबल कॉपी केले गेले आहेत

en: %s participants have been shared
mr: % S केले सहभागी सामायिक केले गेले आहेत

en: %s records found in CSV file
mr: % S चे रेकॉर्ड CSV फाइल मध्ये आढळली

en: %s records have empty mandatory fields
mr: % S चे रेकॉर्ड रिक्त अनिवार्य फील्ड आहेत

en: %s records have incomplete or wrong attribute values
mr: % S चे रेकॉर्ड अपूर्ण किंवा चुकीच्या विशेषता मूल्ये आहेत

en: %s records imported
mr: % S चे रेकॉर्ड आयात

en: %s records in CSV
mr: सी एस व्ही% s नोंदी

en: %s records met minimum requirements
mr: % S चे रेकॉर्ड किमान आवश्यकता भेटले

en: %s records were duplicate but had attributes updated
mr: % S चे रेकॉर्ड डुप्लिकेट होते पण विशेषता अद्यतनित होते

en: %s records with invalid email address removed
mr: अवैध ईमेल पत्ता सह% s रेकॉर्ड काढले

en: %s%% completed
mr: % S ला%% पूर्ण

en: 'Other:' comment mandatory
mr: 'इतर' टिप्पणी अनिवार्य

en: (Autodetect)
mr: (स्वयंतपासणी)

en: (Iconv Library not installed)
mr: (Iconv ग्रंथालय स्थापित नाही)

en: (No target question)
mr: (नाही लक्ष्य प्रश्न)

en: (None)
mr: (काहीही नाही)

en: (Select multiple label sets by using the Ctrl key)
mr: (Ctrl कळ वापरून एकाधिक लेबल संच निवडा)

en: (Sub-)question width
mr: (उप) रुंदी प्रश्न

en: 16 or up
mr: 16 किंवा अप

en: 1st quartile (Q1)
mr: 1 quartile (Q1)

en: 1st time limit warning CSS style
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी सी एस एस

en: 1st time limit warning message
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश

en: 1st time limit warning message display time
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश प्रदर्शित वेळ

en: 1st time limit warning message timer
mr: 1 ला वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश टाइमर

en: 2nd quartile (Median)
mr: 2 रा quartile (मध्ये असणारा)

en: 2nd time limit warning CSS style
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी सी एस एस

en: 2nd time limit warning message
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश

en: 2nd time limit warning message display time
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश प्रदर्शित वेळ

en: 2nd time limit warning message timer
mr: 2 रा वेळ मर्यादा चेतावणी संदेश टाइमर

en: 3rd quartile (Q3)
mr: 3 quartile (Q3)

en: 5 Point Choice
mr: 5 पॉइंट पसंती

en: 7bit Swedish
mr: 7bit स्वीडिश

en: <No default value>
mr: <No मुलभूत value>

en: A backup of this table has been made and can be accessed by your system administrator.
mr: ही सारणी बॅकअप केले गेले आहे आणि आपले प्रणाली प्रशासकाद्वारे प्रवेश करणे शक्य.

en: A backup of this table will be made if you proceed. Your system administrator will be able to access this table.
mr: आपण पुढे गेल्यास हा तक्ता बॅकअप केले जाईल. आपली प्रणाली प्रशासक ही सारणी प्रवेश करण्यात सक्षम असेल.

en: A deactivated survey is not accessible to participants (only a message appears that they are not permitted to see this survey).
mr: एक निष्क्रिय सर्वेक्षण सहभागी (केवळ एक संदेश त्यांनी या सर्वेक्षण पाहण्याची परवानगी नाही केल्याचे दिसून येते) उपलब्ध नाही.

en: A question index will be shown; participants will be able to jump between viewed questions.
mr: प्रश्न निर्देशांक दर्शविल्या जातील; सहभागी पाहिलेले प्रश्न दरम्यान उडी सक्षम असेल.

en: A username was not supplied or the username is invalid.
mr: एक वापरकर्तानाव पुरविले किंवा सदस्यनाम अवैध नाही.

en: AND/OR Date is
mr: आणि / किंवा तारीख आहे

en: ARMSCII-8 Armenian
mr: ARMSCII-8 आर्मेनियन

en: Abbreviated question text
mr: Abbreviated प्रश्न मजकूर

en: Ability to change of questions, groups and parameters is still limited.
mr: प्रश्न, गट आणि घटके बदल करण्याची क्षमता अजूनही मर्यादित आहे.

en: Absolute value
mr: केवल मूल्य

en: Accelerator keys for list items
mr: सूची आयटम साठी accelerator कळा

en: Access
mr: प्रवेश करा

en: Access denied
mr: प्रवेश नाकारला

en: Access denied!
mr: प्रवेश नाकारला!

en: Action
mr: कृती करणे

en: Action to perform when time limit is up
mr: वेळ मर्यादा आहे तेव्हा करण्यासाठी क्रिया

en: Actions
mr: क्रिया

en: Activate Survey
mr: सर्वेक्षण सक्रिय करा

en: Activate this to show a map above the input field where the user can select a location
mr: वापरकर्ता स्थान निवडू शकता जेथे इनपुट फिल्ड वरील नकाशा दर्शविण्यासाठी हा सक्रिय करा

en: Active
mr: कार्यक्षम

en: Active surveys
mr: सक्रिय सर्वेक्षणे

en: Add
mr: जोडा

en: Add URL parameter
mr: मापदंड जोडा

en: Add a language:
mr: एक भाषा जोडा:

en: Add a new question
mr: एक नवीन प्रश्न जोडा

en: Add a prefix to the answer field
mr: उत्तर फील्ड एक उपसर्ग जोडा

en: Add a suffix to the answer field
mr: उत्तर फील्ड एक प्रत्यय जोडा

en: Add and edit conditions
mr: अटी घालून संपादित करा

en: Add another record
mr: दुसरा नोंद जोडा

en: Add answer
mr: उत्तर जोडा

en: Add attribute
mr: विशेषता जोडा

en: Add condition
mr: अट जोडा

en: Add fields
mr: फील्ड जोडा

en: Add group
mr: गट जोडा

en: Add language
mr: भाषा जोडा

en: Add new question to group
mr: गटात नवीन प्रश्न जोडा

en: Add new user group
mr: नवीन वापरकर्ता गट जोडा

en: Add or delete groups
mr: गट जोडा किंवा हटवा

en: Add or delete questions
mr: प्रश्न जोडा किंवा हटवा

en: Add or delete subquestions or change their codes
mr: जोडा किंवा हटवू subquestions किंवा त्यांच्या कोड बदलू

en: Add participant
mr: सहभागी जोडा

en: Add participant to survey
mr: सर्वेक्षण करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add participants to central database
mr: सेंट्रल डेटाबेस करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add participants to survey
mr: सर्वेक्षण करण्यासाठी सहभागी जोडा

en: Add question
mr: प्रश्न जोडा

en: Add question group
mr: प्रश्न गट जोडा

en: Add scenario
mr: परिस्थिती जोडा

en: Add token entry
mr: टोकन नोंद जोडा

en: Add user
mr: वापरकर्ता जोडा

en: Add user group
mr: वापरकर्ता गट जोडा

en: Add value
mr: मूल्य जोडा

en: Additional Languages
mr: अतिरिक्त भाषा

en: Admin login name
mr: प्रशासन लॉगिन नाव

en: Admin login password
mr: प्रशासन लॉगिन पासवर्ड

en: Administration
mr: शासन

en: Administrator credentials
mr: प्रशासक श्रेय

en: Administrator email
mr: प्रशासक ईमेल

en: Administrator name
mr: प्रशासक नाव

en: Administrator name:
mr: प्रशासक नाव:

en: Administrator:
mr: प्रशासक:

en: Afrikaans
mr: अफ्रिकान्स

en: After
mr: नंतर

en: After having clicked the save button you can either close this browser window or continue filling out the survey.
mr: सेव्ह या बटणावर क्लिक केल्यास आपण एकतर ही ब्राउझर विंडो बंद किंवा सर्वेक्षण भरून सुरू ठेवू शकता.

en: Albanian
mr: अल्बानियन

en: All
mr: सर्व

en: All answers are already selected in this quota.
mr: सर्व उत्तरे आधीच या कोट्यामध्ये निवडली आहेत.

en: All answers meet consistency standards.
mr: सर्व उत्तरे सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All assessments meet consistency standards.
mr: सर्व मुल्यांकन सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All conditions in this survey have been deleted.
mr: हे सर्वेक्षण सर्व अटी काढून टाकले आहेत.

en: All conditions meet consistency standards.
mr: सर्व अटी सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All conditions scenarios were renumbered.
mr: सर्व अटी परिस्थिती renumbered होते.

en: All default values meet consistency standards.
mr: सर्व मुलभूत मूल्ये सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All groups meet consistency standards.
mr: सर्व गट सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All in one
mr: एक सर्व

en: All of the user's surveys were transferred to %s.
mr: वापरकर्त्याचे सर्वेक्षणे सर्व% s चे वर्ग करण्यात आले.

en: All old survey tables meet consistency standards.
mr: सर्व जुन्या सर्वेक्षण तक्ते सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All participant information is lost.
mr: सर्व सहभागी माहिती हरवले.

en: All question attributes meet consistency standards.
mr: सर्व प्रश्न विशेषता सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All questions meet consistency standards.
mr: सर्व प्रश्न सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All questions, answers, etc for removed languages will be lost. Are you sure?
mr: काढून भाषांकरीता सर्व प्रश्न, उत्तरे, इ गमावले जातील. आपली खात्री आहे?

en: All questions, groups and parameters are editable again.
mr: सर्व प्रश्न, गट आणि घटके पुन्हा संपादनयोग्य आहेत.

en: All quota language settings meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा भाषा सेटिंग्ज सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All quota quota members meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा कोटा सदस्य सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All quotas meet consistency standards.
mr: सर्व कोटा सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All responses
mr: सर्व प्रतिसाद

en: All survey language settings meet consistency standards.
mr: सर्व सर्वेक्षण भाषा सेटिंग्ज सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All surveys meet consistency standards.
mr: सर्व सर्वेक्षणे सुसंगतता आदर्शांशी.

en: All tokens
mr: सर्व टोकन

en: Allow only numerical input
mr: केवळ सांख्यिकीय इनपुट परवानगी द्या

en: Allow only numerical input for 'Other' text
mr: 'इतर' मजकूर केवळ सांख्यिकीय इनपुट परवानगी द्या

en: Allow participant to unblacklist himself/herself:
mr: सहभागी स्वत / स्वतःला unblacklist परवानगी द्या:

en: Allowed file types
mr: अनुमत फाइल प्रकार

en: Allowed file types in comma separated format. e.g. pdf,doc,odt
mr: स्वल्पविराम परवानगी फाइल प्रकार स्वरूप वेगळे. उदा. PDF, डॉक, odt

en: Always
mr: नेहमी

en: Always hide this question
mr: नेहमी हा प्रश्न लपवा

en: Amharic
mr: अम्हारिक

en: An email has been sent to the address you provided with access details for this survey. Please follow the link in that email to proceed.
mr: एक ईमेल हे सर्वेक्षण प्रवेशाच्या तपशील देण्यात पत्त्यावर पाठविला गेला आहे. पुढे जाण्यासाठी त्या ईमेलमधील दुवा अनुसरण करा.

en: An email has been sent with details about your saved survey
mr: एक ईमेल आपले जतन केलेले सर्वेक्षण माहिती पाठविले गेले आहे

en: An email with a generated password was sent to the user.
mr: एक व्युत्पन्न पासवर्ड एक ईमेल वापरकर्ता पाठविला होता.

en: An error occurred saving a response to survey id
mr: त्रुटी ID सर्वेक्षण प्रतिसाद जतन आली

en: An expired survey is not accessible to participants (they only see a message that the survey has expired).
mr: एक कालबाह्य सर्वेक्षण सहभागी (त्यांना फक्त सर्वेक्षण कालबाह्य झाले आहे की एक संदेश दिसेल) उपलब्ध नाही.

en: An non-recoverable error happened during the update. Error details:
mr: एक नॉन वसूलीयोग्य त्रुटी सुधारणा दरम्यान घडलं. त्रुटी तपशील:

en: An unexpected error has occurred and your responses cannot be saved.
mr: एक अनपेक्षित त्रुटी आली आहे आणि आपले प्रतिसाद जतन करणे शक्य नाही.

en: Anonymized responses
mr: अनामित प्रतिसाद

en: Anonymized responses?
mr: अनामित प्रतिसाद?

en: Answer
mr: उत्तर

en: Answer codes
mr: उत्तर कोड

en: Answer matched (regexp)
mr: जुळले उत्तर (regexp)

en: Answer options
mr: उत्तर पर्याय

en: Answer options were successfully saved.
mr: उत्तर पर्याय यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Answer prefix
mr: उपसर्ग उत्तर द्या

en: Answer suffix
mr: प्रत्यय उत्तर द्या

en: Answer was
mr: उत्तर होते

en: Answer was NOT
mr: उत्तर नाही

en: Answer was greater than
mr: उत्तर पेक्षा मोठे होते

en: Answer was greater than or equal to
mr: उत्तर पेक्षा मोठे किंवा समान होते

en: Answer was less than
mr: उत्तर पेक्षा कमी होते

en: Answer was less than or equal to
mr: उत्तर पेक्षा कमी किंवा या समान होते

en: Answers
mr: उत्तरे

en: Answers and tokens have been re-opened.
mr: उत्तरे आणि टोकन पुन्हा उघडण्यात आले आहेत.

en: Answers cleared
mr: उत्तरे साफ

en: Answers from this response
mr: हा प्रतिसाद पासून उत्तरे

en: Answers with a code of 0 (zero) or blank code are not allowed, and will not be saved
mr: 0 (शून्य) किंवा रिक्त कोडच्या कोडसह उत्तरे परवानगी नाही, आणि जतन केले जाणार नाहीत

en: Answer|Left-slider-text|Right-slider-text separator character
mr: उत्तर | डावखुरा स्लायडर टेक्स्ट | उजव्या स्लायडर-मजकूर विभाजक वर्ण

en: Apr
mr: एप्रिल

en: Arabic
mr: अरबांचे

en: Arc cosine
mr: चाप कोटिज्या

en: Arc sine
mr: चाप च्याखेरीज

en: Arc tangent
mr: चाप स्पर्शरेषा

en: Arc tangent of two variables
mr: दोन चल च्या चाप स्पर्शरेषा

en: Are you really sure you want to *delete* some incomplete answers and reset the completed state of both answers and tokens?
mr: आपण खरोखर खात्री करण्यासाठी * हटवा * काही अपूर्ण उत्तरे उत्तरे आणि टोकन दोन्ही पूर्ण राज्य रीसेट?

en: Are you sure you want to delete all conditions set in this scenario?
mr: आपण ही परिस्थिती मध्ये सेट सर्व अटी हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete the selected entries?
mr: आपण निवडलेले नोंदी हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this URL parameter?
mr: आपण या URL घटक हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this condition?
mr: आपण ही परिस्थिती हटवू इच्छिता?

en: Are you sure you want to delete this entry?
mr: आपण या एंट्री हटवू इच्छिता?

en: Arithmetic mean
mr: सरासरी

en: Array
mr: छाप पाडणार्या गोष्टींची मोठी भव्य मालिका

en: Array (10 Point Choice)
mr: अॅरे (10 पॉइंट पर्याय)

en: Array (5 Point Choice)
mr: अॅरे (5 पॉइंट पर्याय)

en: Array (Increase/Same/Decrease)
mr: अॅरे (वाढणे / समान / कमी करा)

en: Array (Numbers)
mr: अॅरे (संख्या)

en: Array (Texts)
mr: अॅरे (पाठाचे)

en: Array (Yes/No/Uncertain)
mr: अॅरे (होय / नाही / अनिश्चित)

en: Array by column
mr: स्तंभ द्वारे अॅरे

en: Array dual scale
mr: अॅरे ड्युअल प्रमाणात

en: Array filter
mr: अॅरे फिल्टर

en: Array filter exclusion
mr: अॅरे फिल्टर वगळताना

en: Array filter style
mr: अॅरे फिल्टर शैली

en: Arrays
mr: अॅरे

en: As a last step you should clear your browser cache now.
mr: अंतिम चरण म्हणून आपण आता आपल्या ब्राउझर कॅशे साफ करावी.

en: Assessment details
mr: मूल्यांकन तपशील

en: Assessment group score
mr: मूल्यांकन गट धावसंख्या

en: Assessment heading
mr: मूल्यांकन शीर्षक

en: Assessment rules
mr: मूल्यांकन नियम

en: Assessment value
mr: मूल्यांकन मूल्य

en: Assessment:
mr: मूल्यांकन:

en: Assessments
mr: मुल्यांकन

en: Assessments mode not activated
mr: मुल्यांकन मोड सक्रिय नाही

en: At beginning
mr: सुरूवातीस

en: At end
mr: शेवटी

en: At least one installed
mr: किमान एक प्रतिष्ठापीत

en: Attribute display setting updated
mr: विशेषता प्रदर्शन सेटिंग अद्ययावत

en: Attribute field
mr: विशेषता फील्ड

en: Attribute management
mr: विशेषता व्यवस्थापन

en: Attribute name:
mr: विशेषता नाव:

en: Attribute settings
mr: विशेषता सेटिंग्ज

en: Attribute type
mr: विशेषता प्रकार

en: Attribute type:
mr: विशेषता प्रकार:

en: Attribute values for existing participants have been updated from the participants records
mr: विद्यमान सहभागी साठी विशेषता मूल्ये सहभागी रेकॉर्ड पासून सुधारीत केले आहे

en: Attribute values for existing participants have been updated from the token records
mr: विद्यमान सहभागी साठी विशेषता मूल्ये टोकन रेकॉर्ड पासून सुधारीत केले आहे

en: Attribute visible:
mr: दृश्यमान विशेषता:

en: Attributes to be created
mr: बनवण्यासाठी विशेषता

en: Attributes to export:
mr: निर्यात विशेषता:

en: Aug
mr: ऑगस्ट

en: Auto
mr: मोटारगाडी

en: Auto Translate
mr: ऑटो अनुवाद करा

en: Auto-check exclusive option if all others are checked
mr: स्वयं तपासणी विशेष पर्याय सर्व इतर तपासले जातात तर

en: Autoload URL
mr: Autoload URL वर

en: Autoload URL:
mr: Autoload URL वर:

en: Automatic
mr: स्वयंचलित

en: Available languages:
mr: उपलब्ध भाषा:

en: Average
mr: सरासरी

en: Average file size
mr: सरासरी फाइल आकार

en: Average interview time:
mr: सरासरी मुलाखत वेळ:

en: Average no. of files per respondent
mr: नाही सरासरी. प्रतिवादी प्रति फायली

en: Average size per respondent
mr: प्रतिवादी प्रति सरासरी आकार

en: Back
mr: पाठ

en: Back to Response Import
mr: प्रतिसाद आयात परत

en: Back to main menu
mr: मुख्य मेनू परत

en: Bar chart
mr: पट्टी रेखाचित्र

en: Base language
mr: बेस भाषा

en: Base language:
mr: बेस भाषा:

en: Basic admin notification
mr: मूळ प्रशासन सूचना

en: Basic email notification is sent to:
mr: मूळ ईमेल सूचना पाठविली जाते:

en: Basque
mr: स्त्रियांची घट्ट चोळी

en: Before
mr: पूर्वी

en: Belarusian
mr: बेलारूसी

en: Big5 Traditional Chinese
mr: Big5 पारंपारिक चीनी

en: Binary pseudo charset
mr: बायनरी खोटा वर्णसंच

en: Binary safe case-insensitive string comparison
mr: बायनरी सुरक्षित केस भावनाशून्य स्ट्रिंग तुलना

en: Binary safe string comparison
mr: बायनरी सुरक्षित स्ट्रिंग तुलना

en: Blacklist all current surveys for participant once the global field is set:
mr: जागतिक फील्ड सेट एकदा सहभागी सर्व वर्तमान सर्वेक्षणे ब्लॅकलिस्ट:

en: Blacklist participant for any new added survey once the global field is set:
mr: जागतिक फील्ड सेट झाल्यानंतर कोणत्याही नवीन जोडले सर्वेक्षण साठी सहभागी ब्लॅकलिस्ट:

en: Blacklist settings
mr: काळीसूची सेटिंग्ज

en: Blacklisted
mr: काळ्या सूचीत

en: Blacklisted participants
mr: काळ्या सूचीत सहभागी

en: Bosnian
mr: बोस्नियन

en: Bounce processing is deactivated either application-wide or for this survey in particular.
mr: परताव्याचा प्रक्रिया अर्ज व्यापी किंवा विशेषतः हे सर्वेक्षण करण्यासाठी एकतर निष्क्रिय केले आहे.

en: Bounce settings
mr: सेटिंग्ज बाउन्स

en: Bounce settings have been saved.
mr: परताव्याचा सेटिंग्ज जतन केली गेली आहेत.

en: Browse
mr: चरणे

en: Browse responses
mr: प्रतिसाद ब्राउझ करा

en: Browse saved responses
mr: जतन प्रतिसाद ब्राउझ करा

en: Buildnumber was successfully updated to %s.
mr: Buildnumber यशस्वीरित्या% s चे अद्यतन झाले.

en: Bulgarian
mr: बल्गेरियन

en: But this one isn't.
mr: पण हा एक आहे.

en: By question group
mr: प्रश्न सामूहिक

en: CPDB CSV summary
mr: CPDB सी एस व्ही सारांश

en: CSS Style for the message that displays in the countdown timer during the countdown
mr: काउंटडाउन दरम्यान काउंटडाउन टायमर मध्ये दर्शविण्याकरीता संदेश सी एस एस

en: CSS style for the 'time limit expiry message'
mr: 'वेळ मर्यादा कालावधी समाप्ती संदेश' सी एस एस

en: CSS style used when the 'time limit warning' message is displayed
mr: सी एस एस 'वेळ मर्यादा चेतावणी' संदेश दर्शविले करताना वापरलेल्या

en: CSS style used when the 2nd 'time limit warning' message is displayed
mr: सी एस एस 2 रा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' संदेश दर्शविले करताना वापरलेल्या

en: CSV input format
mr: सी एस व्ही इनपुट स्वरूप

en: Calculate the Sample Standard Deviation for the list of numbers
mr: क्रमांक यादी नमुना प्रमाणित विचलन गणना

en: Calculate the sum of values in an array
mr: अॅरे मूल्ये बेरीज गणना

en: Calculates the exponent of e
mr: ई च्या निपुण गणना

en: Calculation
mr: गणना

en: Can edit?
mr: संपादित करू शकतो?

en: Can't connect to the LDAP directory
mr: LDAP डिरेक्ट्री कनेक्ट करू शकत नाही

en: Can't update labels because you are using duplicated codes
mr: आपण डुप्लीकेट कोड वापरत आहात कारण लेबले अद्यतनित करू शकत नाही

en: Cancel
mr: रद्द करणे

en: Cannot be changed
mr: बदलले जाऊ शकत नाही

en: Cannot import the VVExport file.
mr: VVExport फाइल आयात करणे शक्य नाही.

en: Case-insensitive strstr
mr: केस भावनाशून्य strstr

en: Catalan
mr: कॅटलान

en: Catalan (Valencian)
mr: कॅटलान (Valencian)

en: Category separator
mr: श्रेणी विभाजक

en: Central participants database summary
mr: मध्य सहभागी डाटाबेस सारांश

en: Change log
mr: लॉग बदला

en: Change the display style of the month when using select boxes
mr: निवडक बॉक्स वापरताना महिन्याच्या प्रदर्शन शैली बदला

en: Character set of file:
mr: फाइल अक्षर संच:

en: Character set of the file:
mr: फाइल अक्षर संच:

en: Chart type
mr: चार्ट प्रकार

en: Check again
mr: पुन्हा तपासा

en: Check any that apply
mr: लागू कोणत्याही तपासा

en: Check data
mr: डेटा तपासा

en: Check survey logic for current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गटासाठी सर्वेक्षण तर्कशास्त्र तपासा

en: Checkbox layout
mr: चेकबॉक्स लेआउट

en: Checked
mr: चौकोनी उभ्या आडव्या रेघांचे

en: Checking basic requirements...
mr: मूलभूत आवश्यकता तपासत आहे ...

en: Checking existing LimeSurvey files...
mr: विद्यमान LimeSurvey फायली तपासत आहे ...

en: Chinese (Simplified)
mr: चीनी (सरलीकृत)

en: Chinese (Traditional - Hong Kong)
mr: चीनी (पारंपारिक - हाँगकाँग)

en: Chinese (Traditional - Taiwan)
mr: चीनी (पारंपारिक - तैवान)

en: Choice header
mr: पसंती शीर्षलेख

en: Choose one of the following answers
mr: खालील उत्तरे एक निवडा

en: Choose the CSV file to upload:
mr: अपलोड करण्यासाठी CSV फाइल निवडा:

en: Choose the file to upload:
mr: अपलोड करण्यासाठी फाइल निवडा:

en: Choose your language
mr: आपली भाषा निवडा

en: Clear
mr: साफ करा

en: Click here to log in.
mr: लॉग इन करण्यासाठी येथे क्लिक करा

en: Click on the following button if you want to
mr: आपण इच्छुक असल्यास खालील बटणावर क्लिक करा

en: Clicking 'Yes' will generate tokens for all those in this token list that have not been issued one. Continue?
mr: क्लिक करणे 'होय' एक जारी केले गेले नाहीत की हे टोकन सूचीमधील सर्व त्या साठी टोकन व्युत्पन्न करेल. पुढे चालू ठेवायचे?

en: Close
mr: मिटणे

en: Close editor
mr: बंद संपादक

en: Code
mr: कोड

en: Code filter
mr: कोड फिल्टर

en: Code:
mr: कोड:

en: Columns
mr: स्तंभ

en: ComfortUpdate step %s
mr: ComfortUpdate चरण% र्स

en: Comma
mr: स्वल्पविराम

en: Comma (,)
mr: स्वल्पविराम (,)

en: Comment
mr: नोंद

en: Comments
mr: टिप्पण्या

en: Compare a string to a regular expression pattern
mr: नियमित अभिव्यक्ती नमुना एक स्ट्रिंग तुलना

en: Comparison operator
mr: तुलना ऑपरेटर

en: Completed
mr: पूर्ण

en: Completed responses only
mr: पूर्ण प्रतिसाद फक्त

en: Completed?
mr: पूर्ण?

en: Conditional processing
mr: सशर्त प्रक्रिया

en: Conditions
mr: अटी

en: Conditions designer
mr: अटी डिझाइनर

en: Configuration
mr: संरचना

en: Configuration directory is not writable
mr: संरचना निर्देशिका लेखनजोगी नाही

en: Confirm your admin password
mr: आपला प्रशासक संकेतशब्द कन्फर्म करा

en: Confirmation
mr: पुष्टी

en: Confirmation email
mr: पुष्टीकरण ईमेल

en: Confirmation email subject
mr: पुष्टीकरण ईमेल विषय

en: Confirmation email subject:
mr: पुष्टीकरण ईमेल विषय:

en: Confirmation of your participation in our survey
mr: आमच्या सर्वेक्षण आपल्या सहभागाची पुष्टी

en: Connection with database failed. Please check database location, user name and password and try again.
mr: डेटाबेस सह कनेक्शन अयशस्वी. डेटाबेस स्थान, वापरकर्ता नाव आणि संकेतशब्द तपासा आणि पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Constant
mr: सतत

en: Continue
mr: सुरू ठेवा

en: Continue?
mr: पुढे चालू ठेवायचे?

en: Convert a 8 bit string to a quoted-printable string
mr: एक उद्धृत छपाईजोगी ओवणे एक 8 बिट स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert a date/time string to unix timestamp
mr: UNIX शिक्का दिनांक / वेळ स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert a quoted-printable string to an 8 bit string
mr: एक 8 बिट ओवणे एक उद्धृत छपाईजोगी स्ट्रिंग रुपांतरित करा

en: Convert all HTML entities to their applicable characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि या UTF-8 वापरते) त्यांच्या लागू वर्ण सर्व एचटीएमएल घटक रुपांतरित करा

en: Convert all applicable characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि ही UTF-8 वापरते) मध्ये HTML घटक सर्व लागू वर्ण रुपांतरित करा

en: Convert resource links?
mr: शिर्षक रूपांतरित?

en: Convert special HTML entities back to characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि या UTF-8 वापरते) परत अक्षरांपेक्षा विशेष HTML घटक रुपांतरित करा

en: Convert special characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
mr: (नेहमी ENT_QUOTES आणि ही UTF-8 वापरते) मध्ये HTML घटक विशेष वर्ण रुपांतरित करा

en: Copy
mr: कॉपी करा

en: Copy advanced settings?
mr: प्रगत सेटिंग्ज कॉपी?

en: Copy answer options?
mr: उत्तर पर्याय कॉपी?

en: Copy conditions
mr: कॉपी अटी

en: Copy failed
mr: कॉपी करा अयशस्वी

en: Copy of survey is completed.
mr: सर्वेक्षण प्रत पूर्ण.

en: Copy question
mr: प्रश्न कॉपी करा

en: Copy subquestions?
mr: Subquestions कॉपी?

en: Copy survey
mr: कॉपी सर्वेक्षण

en: Cosine
mr: कोटिज्या

en: Could not delete user group.
mr: वापरकर्ता गट हटविणे शक्य नाही.

en: Could not delete user group. No group selected.
mr: वापरकर्ता गट हटविणे शक्य नाही. कोणतेही गट निवडले.

en: Could not delete user. User was not supplied.
mr: वापरकर्ता हटविणे शक्य नाही. वापरकर्ता पुरविले नाही.

en: Could not modify user data.
mr: वापरकर्ता डेटा सुधारित शक्य नाही.

en: Count
mr: मोजणे

en: Count stats for each question based only on the total number of responses for which the question was displayed
mr: फक्त प्रश्न प्रदर्शित होते ज्यासाठी प्रतिसाद एकूण संख्या आधारावर प्रत्येक प्रश्नासाठी आकडेवारी मोजा

en: Count the number of answered questions in the list
mr: यादीत उत्तर प्रश्नांची संख्या मोजा

en: Count the number of answered questions in the list equal the first argument
mr: यादीत उत्तर प्रश्नांची संख्या प्रथम वितर्क समान मोजा

en: Count the number of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
mr: Critiera पास जी यादी (ARG ऑप मूल्य) मध्ये उत्तर प्रश्नांची संख्या मोजणे

en: Create
mr: निर्माण करणे

en: Create a new question group inside your survey.
mr: आपल्या सर्वेक्षण आत एक नवीन प्रश्न गट तयार करा.

en: Create database
mr: डेटाबेस तयार करा

en: Create one or more questions inside the new question group.
mr: नवीन प्रश्न गट आत एक किंवा अधिक प्रश्न तयार करा.

en: Create or import new label set(s)
mr: नवीन लेबल सेट (र्स) तयार किंवा आयात

en: Create tokens
mr: टोकन तयार करा

en: Create, import, or copy survey
mr: , तयार आयात, किंवा कॉपी सर्वेक्षण

en: Create/edit user groups
mr: वापरकर्ता गट तयार / संपादित करा

en: Created by
mr: द्वारा निर्मित

en: Croatian
mr: क्रोएशियन

en: Current
mr: चालू

en: Currently there are no additional languages configured for this survey.
mr: सध्या हे सर्वेक्षण व्यूहरचित कोणतेही अतिरिक्त भाषा आहेत.

en: Currently there are no conditions configured for this survey.
mr: सध्या हे सर्वेक्षण व्यूहरचित कोणत्याही अटी आहेत.

en: Czech
mr: झेक

en: Czech (informal)
mr: झेक (अनौपचारिक)

en: DATA TO BE ENTERED
mr: प्रविष्ट करणे डेटा

en: DEC West European
mr: DEC पश्चिम युरोपियन

en: Danish
mr: डेन्मार्कची भाषा

en: Data consistency check
mr: डेटा सुसंगतता चेक

en: Data entry
mr: डेटा प्रविष्टी

en: Data entry screen
mr: डेटा प्रविष्टी पडदा

en: Data redundancy check
mr: डेटा रिडंडंसि तपासा

en: Data selection
mr: डेटा निवड

en: Data selection:
mr: डेटा निवड:

en: Data view control
mr: डेटा पहा नियंत्रण

en: Database
mr: डेटाबेस

en: Database %s has been successfully populated.
mr: डेटाबेस:% s यशस्वीरित्या प्रसिध्द केले आहे.

en: Database configuration
mr: डेटाबेस संरचना

en: Database doesn't exist!
mr: डेटाबेस अस्तित्वात नाही!

en: Database has been created.
mr: डेटाबेस तयार केला गेला आहे.

en: Database has been successfully upgraded to version %s
mr: डेटाबेस यशस्वीरित्या% s सुधारीत करण्यात आले आहे

en: Database location
mr: डेटाबेस स्थान

en: Database name
mr: डेटाबेस नाव

en: Database password
mr: डेटाबेस संकेतशब्द

en: Database settings
mr: डेटाबेस सेटिंग्ज

en: Database type
mr: डेटाबेस प्रकार

en: Database upgrade
mr: डेटाबेस सुधारणा

en: Database user
mr: डेटाबेस वापरकर्ता

en: Date
mr: तारीख

en: Date (YYYY-MM-DD) equals
mr: तारीख (YYYY-MM-DD) राशीशी

en: Date added
mr: जोडलेली तारीख

en: Date format:
mr: तारीख स्वरूप:

en: Date is
mr: तारीख आहे

en: Date last action
mr: अंतिम क्रिया तारीख

en: Date stamp?
mr: तारीख स्टँप?

en: Date started
mr: तारीख सुरु

en: Date submitted
mr: सबमिट केलेली तारीख

en: Date/Time
mr: दिनांक / वेळ

en: Date/Time format
mr: दिनांक / वेळ स्वरूप

en: Datestamp
mr: डेटस्टॅम्प

en: Day
mr: दिवस

en: Deactivate Survey
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय करा

en: Deactivate survey
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय करा

en: Deactivated result tables
mr: निष्क्रिय परिणाम सारण्या

en: Dec
mr: डिसेंबर

en: Decimal mark:
mr: दशमान चिन्ह:

en: Decrease
mr: कमी होणे

en: Default
mr: डीफॉल्ट

en: Default HTML editor mode:
mr: डीफॉल्ट HTML संपादक मोड:

en: Default answer for scale %s:
mr: प्रमाणात% s डीफॉल्ट उत्तर:

en: Default answer value:
mr: डीफॉल्ट उत्तर मूल्य:

en: Default answers
mr: डीफॉल्ट उत्तरे

en: Default coordinates of the map when the page first loads. Format: latitude [space] longtitude
mr: डीफॉल्ट तेव्हा पृष्ठ लोड पहिला नकाशा समन्वय. स्वरूप: अक्षांश [स्पेस] longtitude

en: Default language
mr: डीफॉल्ट भाषा

en: Default position
mr: डीफॉल्ट स्थान

en: Default scenario
mr: डीफॉल्ट परिस्थिती

en: Default site admin email:
mr: डीफॉल्ट साइट प्रशासन ईमेल:

en: Default site bounce email:
mr: डीफॉल्ट साइट बाउन्स ईमेल:

en: Default site language:
mr: डीफॉल्ट साइट भाषा:

en: Default value for option 'Other':
mr: पर्याय 'इतर' साठी डीफॉल्ट मूल्य:

en: Default value settings were successfully saved.
mr: डीफॉल्ट मूल्य सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Default value:
mr: डीफॉल्ट मूल्य:

en: Default:
mr: डीफॉल्ट:

en: Delete
mr: हटवा

en: Delete User
mr: वापरकर्ता हटवा

en: Delete all conditions
mr: सर्व अटी हटवा

en: Delete all incomplete answers that correspond to a token for which a completed answers is already recorded
mr: एक पूर्ण उत्तरे आधीच रेकॉर्ड आहे जे एक टोकन अनुरूप सर्व अपूर्ण उत्तरे हटवा

en: Delete attribute
mr: विशेषता हटवा

en: Delete checked items!
mr: तपासलेले आयटम हटवा!

en: Delete current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गट हटवा

en: Delete current user group
mr: वर्तमान वापरकर्ता गट हटवा

en: Delete globally blacklisted participant from the database:
mr: घटका मधून जागतिक स्तरावर काळ्या सूचीत सहभागी काढून टाका:

en: Delete label set
mr: लेबल संच हटवा

en: Delete marked responses
mr: चिन्हाकृत प्रतिसाद हटवा

en: Delete survey
mr: सर्वेक्षण हटवा

en: Delete the selected entries
mr: निवडलेल्या नोंदी हटवा

en: Delete this entry
mr: ही एंट्री हटवा

en: Delete this response
mr: हा प्रतिसाद हटवू

en: Delete this user
mr: हा वापरकर्ता हटवा

en: Delete user
mr: वापरकर्ता हटवा

en: Delete value
mr: मूल्य हटवा

en: Deleting User
mr: वापरकर्ता हटविणे

en: Deleting answers: %u answers deleted
mr: उत्तरे हटवत आहे:% u उत्तरे हटविले

en: Deleting assessments: %u assessment entries deleted
mr: हटविल्याने मुल्यांकन: हटविले% विशेषण मूल्यांकन नोंदी

en: Deleting conditions: %u conditions deleted
mr: हटविल्याने अटी:% u अटी हटविले

en: Deleting groups: %u groups deleted
mr: हटविल्याने गट:% u गट हटविले

en: Deleting question attributes: %u attributes deleted
mr: प्रश्न विशेषता हटवत: हटविले% विशेषण विशेषता

en: Deleting questions: %u questions deleted
mr: प्रश्न हटवत आहे:% u प्रश्न हटविले

en: Deleting survey languagesettings: %u survey languagesettings deleted
mr: सर्वेक्षण languagesettings हटवत:% u सर्वे languagesettings हटविले

en: Deleting survey table: %s
mr: सर्वेक्षण तक्ता हटवत आहे:% s

en: Deleting surveys: %u surveys deleted
mr: सर्वेक्षणे हटवत आहे:% u सर्वेक्षणे हटविले

en: Deleting this group will also delete any questions and answers it contains. Are you sure you want to continue?
mr: हा गट हटविल्याने त्यामध्ये काही प्रश्न आणि उत्तरे हटवेल. आपण सुरू ठेवू इच्छिता?

en: Demo mode only: Uploading files is disabled in this system.
mr: डेमो मोड केवळ: फायली अपलोड या प्रणाली अक्षम आहे.

en: Demo mode: Uploading template files is disabled.
mr: डेमो मोड: अपलोड टेम्पलेट फाइल्स अक्षम आहे.

en: Demo mode: Uploading templates is disabled.
mr: डेमो मोड: अपलोड टेम्पलेट अक्षम आहे.

en: Description of the survey
mr: सर्वेक्षण वर्णन

en: Detailed Error
mr: तपशीलवार त्रुटी

en: Detailed admin notification
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना

en: Detailed admin notification subject:
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना विषय:

en: Detailed email notification with response data is sent to:
mr: प्रतिसाद डेटा तपशीलवार ईमेल सूचना पाठविली जाते:

en: Determine whether a variable is considered to be empty
mr: एक वेरियेबल रिक्त मानली निश्चित

en: Did Not Save
mr: जतन नाही

en: Directory with the name `%s` already exists - choose another name
mr: नाव `% s ला` आधीच अस्तित्वात डिरेक्टरी - दुसरे नाव निवडा

en: Disable chart
mr: चार्ट अक्षम करा

en: Disable map display
mr: नकाशा प्रदर्शन अक्षम करा

en: Disable only
mr: फक्त अक्षम करा

en: Disable the next button until time limit expires
mr: वेळ मर्यादा कालबाह्य होईपर्यंत पुढील बटण अक्षम करा

en: Disable the prev button until the time limit expires
mr: वेळ मर्यादा कालबाह्य पर्यंत मागील बटण अक्षम करा

en: Disabled
mr: अक्षम

en: Display
mr: प्रदर्शन

en: Display a 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
mr: काउंटडाउन उर्वरित हा अनेक सेकंद असतील तेव्हा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' प्रदर्शित करा (चेतावणी तर डाव्या रिक्त प्रदर्शित करणार नाही)

en: Display a chart in the statistics?
mr: आकडेवारी मध्ये एक चार्ट प्रदर्शित करायचा?

en: Display as bar chart
mr: बार चार्ट म्हणून प्रदर्शित करा

en: Display as pie chart
mr: पाय चार्ट म्हणून प्रदर्शित करा

en: Display chart
mr: चार्ट प्रदर्शित करा

en: Display columns
mr: स्तंभ दाखवा

en: Display dropdown boxes
mr: ड्रॉप डाउन बॉक्स प्रदर्शित करा

en: Display map
mr: नकाशा प्रदर्शित करा

en: Display min and max value under the slider
mr: स्लायडर अंतर्गत मि आणि कमाल मूल्य प्रदर्शित करा

en: Display numbers with comma as decimal separator, if needed
mr: गरज असल्यास, दशांश विभाजक म्हणून स्वल्पविरामाने क्रमांक प्रदर्शित करा

en: Display participants
mr: सहभागी प्रदर्शित करा

en: Display rows
mr: पंक्ती प्रदर्शित करा

en: Display slider min and max value
mr: स्लायडर मि आणि कमाल मूल्य प्रदर्शित करा

en: Display survey tokens after adding?
mr: समावेश केल्यानंतर टोकन सर्वेक्षण प्रदर्शित करायचा?

en: Display the 'time limit expiry message' for this many seconds before performing the 'time limit action' (defaults to 1 second if left blank)
mr: 'वेळ मर्यादा क्रिया' (डीफॉल्टकडे 1 सेकंद तर डाव्या रिक्त) सुरू करण्यापूर्वी या अनेक सेकंद 'वेळ मर्यादा कालावधी समाप्ती संदेश' प्रदर्शित करा

en: Display the 2nd 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
mr: काउंटडाउन उर्वरित हा अनेक सेकंद असतील तेव्हा 2 रा 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (चेतावणी तर डाव्या रिक्त दाखवत नाही) प्रदर्शित करा

en: Display:
mr: प्रदर्शित करा:

en: Do you really want to delete all marked responses?
mr: आपण खरोखर सर्व चिन्हाकृत प्रतिसाद हटवू इच्छिता?

en: Do you really want to delete this label set?
mr: आपण खरोखर हे लेबल संच हटवू इच्छिता?

en: Do you really want to delete this response?
mr: आपण खरोखर हा प्रतिसाद हटवू इच्छिता?

en: Do you want to populate that database now by creating the necessary tables?
mr: आपण आवश्यक सारण्या तयार करून आता डाटाबेस वसाहत इच्छिता?

en: Don't import if label set already exists:
mr: लेबल संच अस्तित्वात असल्यास आयात करू नका:

en: Done. Test your survey using the %s icon.
mr: पूर्ण झाले. % S चे चिन्ह वापरून आपल्या सर्वेक्षण चाचणी करा.

en: Dot (.)
mr: बिंदू (.)

en: Double-click or drag-and-drop items in the left list to move them to the right - your highest ranking item should be on the top right, moving through to your lowest ranking item.
mr: डबल क्लिक करा किंवा ड्रॅग आणि ड्रॉप डाव्या सूचीत आयटम उजवीकडे हलविण्याची - आपल्या सर्वोच्च रॅंकिंग आयटम आपल्या सर्वात कमी रँकिंग आयटमवर माध्यमातून हलवून, वरच्या उजव्या येईल.

en: Download
mr: डाऊनलोड करा

en: Download all files in this response as a zip file
mr: झिप फाइल म्हणून या प्रतिसादात सर्व फायली डाऊनलोड करा

en: Download marked files
mr: चिन्हाकृत फाइल्स डाउनलोड करा

en: Download the data and the syntax file.
mr: डेटा आणि वाक्यरचना फाइल डाउनलोड करा.

en: Drag and drop the pin to the desired location. You may also right click on the map to move the pin.
mr: इच्छित स्थानावर पिन ड्रॉप. आपण योग्य पिन हलविण्यासाठी नकाशावर क्लिक करू शकता.

en: Drag this attribute to another column to map it to the central participants database
mr: केंद्रीय सहभागी डेटाबेस ते मॅप दुसर्या स्तंभात हे गुणधर्म ड्रॅग करा

en: Drop a CSV field into an existing participant attribute listed below to import your data into it.
mr: तो आपला डेटा आयात खाली सूचीबद्ध विद्यमान सहभागी गुणधर्म मध्ये एक CSV फील्ड ड्रॉप करा.

en: Drop a CSV field into this area to create a new participant attribute and import your data into it.
mr: नवीन सहभागी गुणधर्म तयार आणि आपला डेटा आयात या कक्षात एक CSV फील्ड ड्रॉप करा.

en: Drop-down list
mr: ड्रॉप डाउन यादी

en: Dropdown prefix/suffix
mr: ड्रॉपडाऊन उपसर्ग / प्रत्यय

en: Dropdown separator
mr: ड्रॉपडाऊन विभाजक

en: Duplicate codes found, these entries won't be updated
mr: आढळले कोड डुप्लिकेट या नोंदी अद्ययावत जाणार नाही

en: Duplicate label set name
mr: लेबल सेट नाव डुप्लिकेट

en: Duplicate records removed
mr: रेकॉर्ड काढली डुप्लिकेट

en: Duplicates are determined by:
mr: डुप्लीकेट निर्धारित आहेत:

en: Dutch
mr: नेदरलॅंडची भाषा

en: Dutch (informal)
mr: डच (अनौपचारिक)

en: ERROR MESSAGE
mr: त्रुटी संदेश

en: EUC-JP Japanese
mr: EUC-जेपी जपानी

en: EUC-KR Korean
mr: EUC-KR कोरियन

en: Each answer must be %s
mr: प्रत्येक उत्तर% रे असणे आवश्यक आहे

en: Each answer must be at least %s
mr: प्रत्येक उत्तर असणे आवश्यक किमान% s ला वेग

en: Each answer must be at most %s
mr: प्रत्येक उत्तर सर्वात% s ला असला पाहिजे

en: Each answer must be between %s and %s
mr: प्रत्येक उत्तर% s ला% s केले आणि दरम्यान असणे आवश्यक आहे

en: Earlier than:
mr: त्याआधी पेक्षा:

en: Edit
mr: संपादन करणे

en: Edit Group
mr: संपादन गट

en: Edit URL parameter
mr: मापदंड संपादित करा

en: Edit answer options
mr: उत्तर संपादन पर्याय

en: Edit answer options for this question
mr: या प्रश्नाचे उत्तर संपादन पर्याय

en: Edit attribute
mr: विशेषता संपादित करा

en: Edit condition
mr: अट संपादित करा

en: Edit current question group
mr: वर्तमान प्रश्न गट संपादित करा

en: Edit current user group
mr: वर्तमान वापरकर्ता गट संपादित करा

en: Edit default answer values
mr: डीफॉल्ट उत्तर मूल्ये संपादित करा

en: Edit email templates
mr: ईमेल टेम्पलेट संपादित करा

en: Edit label set
mr: लेबल संच संपादित करा

en: Edit label sets
mr: लेबल संच संपादित करा

en: Edit permissions
mr: संपादन परवानग्या

en: Edit question
mr: प्रश्न संपादित करा

en: Edit quota
mr: कोटा संपादित करा

en: Edit response URL
mr: प्रतिसाद URL संपादित करा

en: Edit subquestions
mr: Subquestions संपादित करा

en: Edit subquestions for this question
mr: या प्रश्नासाठी subquestions संपादित करा

en: Edit survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey permissions for group %s
mr: गट% s सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey permissions for user %s
mr: वापरकर्ता% s सर्वेक्षण परवानग्या संपादित करा

en: Edit survey settings
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज संपादित करा

en: Edit this entry
mr: ही नोंद संपादण्यासाठी

en: Edit this response
mr: हा प्रतिसाद संपादित करा

en: Edit this token
mr: हे टोकन संपादित करा

en: Edit this user
mr: हा वापरकर्ता संपादित करा

en: Edit value
mr: मूल्य संपादित करा

en: Editing
mr: संपादन

en: Editing %s
mr: % S चे संपादन

en: Editing response (ID %s)
mr: संपादन प्रतिसाद (आयडी:% s)

en: Editing user
mr: वापरकर्ता संपादन

en: Editing user group (Owner: %s)
mr: संपादन वापरकर्ता गट (मालक आहे:% s)

en: Either you have been inactive for too long, you have cookies disabled for your browser, or there were problems with your connection.
mr: आपण एकतर बरीच लांब साठी निष्क्रिय आहेत, आपण आपल्या ब्राउझरमध्ये कुकीज अक्षम आहे, किंवा आपल्या कनेक्शनसह समस्या आल्या.

en: Email
mr: ईमेल

en: Email address
mr: ईमेल पत्ता

en: Email address is not valid.
mr: ईमेल पत्ता वैध नाही.

en: Email address of the survey administrator
mr: सर्वेक्षण प्रशासकाच्या ईमेल पत्ता

en: Email batch size:
mr: ईमेल बॅच आकार:

en: Email from the token
mr: टोकन कडून ईमेल

en: Email method:
mr: ईमेल पद्धत:

en: Email settings
mr: ईमेल सेटिंग्ज

en: Email status
mr: ईमेल स्थिती

en: Email templates
mr: ईमेल टेम्पलेट

en: Email templates successfully saved.
mr: ईमेल टेम्पलेट यशस्वीरित्या जतन केली.

en: Email to %s failed. Error Message:
mr: % S चे ईमेल करा अयशस्वी. त्रुटी संदेश:

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) delayed: Token is not yet valid.
mr: {FIRSTNAME चे} {LASTNAME} ({EMAIL} हे) विलंब करण्यासाठी ईमेल: टोकन अद्याप वैध नाही.

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) skipped: Token is not valid anymore.
mr: ईमेल {FIRSTNAME चे} {LASTNAME} ({EMAIL} हे) वगळलेले: टोकन यापुढे वैध नाही.

en: Email to {NAME} ({EMAIL}) failed.
mr: {नाव} ({EMAIL} हे) ईमेल करा अयशस्वी.

en: Email was not sent because demo-mode is activated.
mr: डेमो-मोड सक्रिय कारण ईमेल पाठवला गेला नाही.

en: Email:
mr: ईमेल:

en: Enable chart
mr: चार्ट सक्षम करा

en: Enable map display
mr: नकाशा प्रदर्शन सक्षम करा

en: Encryption type:
mr: कूटबद्धीकरण प्रकार:

en: End URL:
mr: शेवट URL वर:

en: End message:
mr: शेवट संदेश:

en: English
mr: इंग्रज लोक

en: Ensure a minimum number of possible answers (0=No limit)
mr: योग्य उत्तर किमान संख्या (0 = बंधन नाही) याची खात्री करा

en: Enter a boolean equation to validate the whole question.
mr: संपूर्ण प्रश्न सत्यापित करण्यासाठी बुलियन समीकरण प्रविष्ट करा.

en: Enter a header text for the first scale
mr: प्रथम प्रमाणात साठी एक मथळा मजकूर प्रविष्ट करा

en: Enter a header text for the second scale
mr: दुसरा प्रमाणात साठी एक मथळा मजकूर प्रविष्ट करा

en: Enter a name and password for this survey and click save below.
mr: हे सर्वेक्षण एक नाव आणि संकेतशब्द प्रविष्ट करा आणि खाली जतन करा क्लिक करा.

en: Enter question ID to get subquestion order from a previous question
mr: मागील प्रश्नावरून subquestion ऑर्डर मिळवण्यासाठी प्रश्न आयडी प्रविष्ट करा

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to exclude the matching answer options in this question.
mr: या प्रश्नात जुळणारे उत्तर पर्याय वगळण्याची एकाधिक निवड प्रश्न (र्स) संकेतांक (र्स) (semicolons विभक्त केलेले) द्या.

en: Enter the code(s) of Multiple choice question(s) (separated by semicolons) to only show the matching answer options in this question.
mr: फक्त या प्रश्नात जुळणारे उत्तर पर्याय दर्शविण्यासाठी एकाधिक निवड प्रश्न (र्स) संकेतांक (र्स) (semicolons विभक्त केलेले) द्या.

en: Enter your details below, and an email containing the link to participate in this survey will be sent immediately.
mr: खाली आपल्या तपशील द्या, आणि हे सर्वेक्षण सहभागी दुवा असलेले ईमेल लगेच पाठविला जाईल.

en: Enter your hostname and port, e.g.: imap.gmail.com:995
mr: Imap.gmail.com: 995 आपल्या यजमाननाव आणि पोर्ट, उदा प्रविष्ट करा

en: Enter your labels:
mr: आपल्या लेबले प्रविष्ट करा:

en: Equals
mr: राशीशी

en: Equals sum value
mr: बेरीज समान मूल्य

en: Equals:
mr: समान:

en: Equation
mr: समीकरण

en: Error
mr: चूक

en: Error Files List
mr: त्रुटी फाइल्स्

en: Error files list
mr: त्रुटी फायली सूची

en: Error in SQL update
mr: एस क्यू एल अद्ययावतात त्रुटी

en: Error saving results
mr: जतन करताना त्रुटी परिणाम

en: Error: 'other' is a reserved keyword.
mr: त्रुटी: 'इतर' आरक्षित कीवर्ड आहे.

en: Error: Response table does not exist. Survey cannot be deactivated.
mr: त्रुटी: प्रतिसाद टेबल अस्तित्वात नाही. सर्वेक्षण निष्क्रिय करणे शक्य नाही.

en: Error: There are no answer options for this question and/or they don't exist in this language.
mr: त्रुटी: हा प्रश्न आणि / नाही उत्तर पर्याय आहेत किंवा त्यांना या भाषेत अस्तित्वात नाही.

en: Error: There are no answers defined for this question.
mr: त्रुटी: या प्रश्नासाठी व्याख्या नाही उत्तरे नाहीत.

en: Error: You are trying to use duplicate answer codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल उत्तर कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You are trying to use duplicate label codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल लेबल कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You are trying to use duplicate subquestion codes.
mr: त्रुटी: आपण नक्कल subquestion कोड वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहेत.

en: Error: You have to enter a group title for each language.
mr: त्रुटी: आपण प्रत्येक भाषेसाठी एक गट शीर्षक प्रविष्ट आहेत.

en: Error: You have to enter a name for this label set.
mr: त्रुटी: आपण हे लेबल संच एक नाव प्रविष्ट आहेत.

en: Estonian
mr: इस्टोनियन

en: Everything looks alright. Please proceed to the next step.
mr: सर्व काही मग दिसते. पुढील चरण करा.

en: Example data
mr: उदाहरण डेटा

en: Exclude answers?
mr: उत्तरे वगळा?

en: Exclude quotas?
mr: कोटा वगळा?

en: Exclude record IDs?
mr: नोंद आयडी वगळा?

en: Exclude survey permissions?
mr: सर्वेक्षण परवानग्या वगळा?

en: Exclusive option
mr: विशेष पर्याय

en: Existing LID: %s
mr: विद्यमान झाकण आहे:% s

en: Existing attribute
mr: विद्यमान विशेषता

en: Existing participant attributes
mr: अस्तित्वात असलेल्या सहभागी विशेषता

en: Exit and clear survey
mr: निर्गमन करा आणि स्पष्ट सर्वेक्षण

en: Expected expressions separated by commas
mr: स्वल्पविरामाने विभक्त केलेले अपेक्षित समीकरण

en: Expected left parentheses after function name
mr: फंक्शन नावापुढे अपेक्षित डावा कंस

en: Expected right parentheses
mr: अपेक्षित योग्य कंस

en: Expiration
mr: समाप्ती

en: Expire survey
mr: सर्वेक्षण समापन

en: Expired
mr: कालबाह्य

en: Expiry date/time:
mr: कालावधी समाप्ती तारीख / वेळ:

en: Exponential expression
mr: Exponential अभिव्यक्ती

en: Export
mr: निर्यात

en: Export VV file
mr: निर्यात फाइल VV

en: Export a VV survey file
mr: एक VV सर्वेक्षण फाइल निर्यात करा

en: Export data
mr: डेटा निर्यात करा

en: Export multiple label sets
mr: एकाधिक लेबल संच निर्यात करा

en: Export resources as ZIP archive
mr: Zip संग्रहण म्हणून संसाधने निर्यात करा

en: Export results
mr: निर्यात परिणाम

en: Export selected label sets
mr: निवडलेले लेबल संच निर्यात करा

en: Export survey
mr: सर्वेक्षण निर्यात करा

en: Export survey results
mr: सर्वेक्षण निर्यात परिणाम

en: Export syntax
mr: वाक्यरचना निर्यात करा

en: Export this label set
mr: हे लेबल संच निर्यात करा

en: Export this question group
mr: हा प्रश्न गट निर्यात करा

en: Export tokens
mr: टोकन निर्यात करा

en: Expression Manager
mr: अभिव्यक्ती व्यवस्थापक

en: Extra comma found in function
mr: अतिरिक्त स्वल्पविराम फंक्शन आढळले

en: Extra right parentheses detected
mr: अतिरिक्त योग्य कंस आढळले

en: Extra token found after expressions
mr: समीकरण नंतर आढळले अतिरिक्त टोकन

en: Extra tokens found
mr: अतिरिक्त टोकन आढळले

en: Failed
mr: अयशस्वी

en: Failed to add group! Group Name was not supplied.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! गटाचे नाव पुरविले नाही.

en: Failed to add group! Group already exists.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! गट आधीच अस्तित्वात आहे.

en: Failed to add group! Group name length more than 20 characters.
mr: या गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी! 20 पेक्षा अधिक वर्ण गट नाव लांबी.

en: Failed to add user
mr: वापरकर्ता जोडण्यासाठी अयशस्वी

en: Failed to add user group.
mr: वापरकर्ता गटात समाविष्ट करण्यात अयशस्वी.

en: Failed to add user.
mr: वापरकर्ता जोडण्यासाठी अयशस्वी.

en: Failed to create token entries
mr: टोकन नोंदी तयार करण्यात अयशस्वी

en: Failed to delete answer
mr: उत्तर हटविण्यात अयशस्वी

en: Failed to edit user group!
mr: वापरकर्ता गट संपादित करण्यास अयशस्वी!

en: Failed to open the uploaded file!
mr: अपलोड केलेली फाइल उघडण्यासाठी अयशस्वी!

en: Failed to remove user.
mr: वापरकर्ता काढण्यात अयशस्वी.

en: Failed to update answers
mr: उत्तरे अपडेट करण्यात अयशस्वी

en: Failed to update survey permissions!
mr: सर्वेक्षण परवानग्या अद्यतनित करण्यात अयशस्वी!

en: Failed.
mr: अयशस्वी.

en: Fax to:
mr: ते फॅक्स:

en: Feb
mr: फेब्रुवारी

en: Female
mr: महिला

en: Field caption
mr: फील्ड मथळा

en: Field description
mr: फील्ड वर्णन

en: File
mr: फाइल

en: File %s deleted
mr: फाइल% s ला काढून टाकले

en: File %s uploaded
mr: फाइल% s ला अपलोड

en: File count
mr: संख्या दाखल करा

en: File metadata
mr: फाइल मेटाडेटा

en: File name
mr: फाइल नाव

en: File upload
mr: फाइल अपलोड करा

en: File upload succeeded.
mr: अपलोड यशस्वी फाइल.

en: Files
mr: फायली

en: Filter HTML for XSS:
mr: XSS साठी फिल्टर एचटीएमएल:

en: Filter blank email addresses:
mr: रिक्त ईमेल पत्ते फिल्टर करा:

en: Filter duplicate records:
mr: डुप्लिकेट रेकॉर्ड फिल्टर करा:

en: Filter the available answers by this value
mr: हे मूल्य द्वारे उपलब्ध उत्तरे फिल्टर करा

en: Filtered from statistics script
mr: आकडेवारी स्क्रिप्ट पासून फिल्टर

en: Finalize response submission
mr: प्रतिसाद सबमिशन

en: Find first occurrence of a string
mr: स्ट्रिंग पहिल्या घटना शोधा

en: Find highest value
mr: सर्वोच्च मूल्य शोधा

en: Find lowest value
mr: सर्वात कमी किंमत किती?

en: Find position of first occurrence of a case-insensitive string
mr: एक केस भावनाशून्य स्ट्रिंग पहिल्या घडलेली गोष्ट स्थितीवर शोधा

en: Find position of first occurrence of a string
mr: स्ट्रिंग पहिल्या घडलेली गोष्ट स्थितीवर शोधा

en: Find whether the type of a variable is string
mr: एक वेरियेबल प्रकार स्ट्रिंग आहे किंवा नाही हे शोधा

en: Finds whether a value is not a number
mr: मूल्य संख्या नाही किंवा नाही हे शोधा

en: Finds whether a variable is NULL
mr: एक वेरियेबल निरर्थक आहे की नाही ते शोधा

en: Finds whether a variable is a number or a numeric string
mr: एक वेरियेबल संख्या किंवा अंकीय स्ट्रिंग आहे की नाही ते शोधा

en: Finds whether the type of a variable is float
mr: एक वेरियेबल प्रकार फ्लोट आहे की नाही ते शोधा

en: Finnish
mr: फिन्निश

en: First choice
mr: प्रथम निवड

en: First name
mr: पहिले नाव

en: First name from token
mr: टोकन प्रथम नाव

en: Flash
mr: लखलखाट

en: Follow the following link to update it
mr: अद्ययावत करण्यासाठी खालील दुवा अनुसरण करा

en: Following survey(s) are not yet active but you can register for them.
mr: खालील सर्वेक्षण (र्स) अद्याप सक्रिय नाहीत परंतु आपण त्यांना नोंदणी करू शकता.

en: For easy opening in MS Excel, change the extension to 'tab' or 'txt'
mr: महेंद्रसिंग Excel मध्ये सहज उघडण्यासाठी, 'टॅब' किंवा 'txt,' करण्यासाठी विस्ताराची बदल

en: For list dropdown boxes, show up to this many rows
mr: सूची ड्रॉप डाउन बॉक्स, हा अनेक पंक्ती करण्यासाठी दर्शविले

en: Forbidden Extension
mr: मनाई केलेले विस्तार

en: Force HTTPS:
mr: फोर्स https:

en: Forgot your password?
mr: आपला पासवर्ड विसरलात?

en: Format
mr: स्वरूप

en: Format a GMT date/time
mr: एक जीएमटीच्या तारीख / वेळ स्वरूप

en: Format a local date/time
mr: स्थानिक तारीख / वेळ स्वरूप

en: Format a local time/date as integer
mr: पूर्णांक म्हणून स्थानिक वेळ / तारीख स्वरूप

en: Format a number with grouped thousands
mr: गटामध्ये समाविष्ट केले हजारो एक नंबर स्वरूप

en: Format:
mr: स्वरूप:

en: Format: %s
mr: स्वरूप आहे:% s

en: Found
mr: सापडले

en: Found & writable
mr: सापडले & लेखनजोगी

en: French
mr: फ्रान्सचा

en: Full
mr: संपूर्ण

en: Full answers
mr: पूर्ण उत्तरे

en: Full name
mr: पूर्ण नाव

en: Full names
mr: पूर्ण नावे

en: Full question text
mr: पूर्ण प्रश्न मजकूर

en: Full selector
mr: पूर्ण निवड

en: Full template editor
mr: पूर्ण टेम्पलेट संपादक

en: Function does not support %s arguments
mr: फंक्शन% रे वितर्क समर्थन देत नाही

en: Function supports this many arguments, where -1=unlimited: %s
mr: :% S कार्य जेथे -1 = अमर्यादित हा अनेक वितर्क समर्थन

en: GB2312 Simplified Chinese
mr: GB2312 सरलीकृत चीनी

en: GBK Simplified Chinese
mr: GBK सरलीकृत चीनी

en: GEOSTD8 Georgian
mr: जॉर्जियन GEOSTD8

en: GNU General Public License:
mr: हे GNU General Public परवाना:

en: Galician
mr: गॅलिशियन

en: Gender
mr: लिंग

en: General
mr: सर्वसामान्य

en: General filters
mr: सामान्य फिल्टर

en: General settings
mr: सामान्य सेटिंग्ज

en: Generate a random integer
mr: एक यादृच्छिक पूर्णांक व्युत्पन्न करा

en: Generate tokens
mr: टोकन व्युत्पन्न करा

en: German
mr: जर्मनमधील रहीवासी

en: German (informal)
mr: जर्मन (अनौपचारिक)

en: Get UNIX timestamp for a date (each of the 6 arguments are optional)
mr: एक तारीख युनिक्स शिक्का (6 घटकांची प्रत्येक ऐच्छिक) मिळवा

en: Get order from previous question
mr: मागील प्रश्नावरून ऑर्डर मिळवा

en: Get string length
mr: स्ट्रिंग लांबी मिळवा

en: Get the default location using the user's IP address?
mr: वापरकर्त्याचे IP पत्ता वापरून डीफॉल्ट स्थान मिळवायचे?

en: Get the integer value of a variable
mr: एक वेरियेबल च्या पूर्णांक मूल्य मिळवा

en: Get value of pi
mr: PI मूल्य मिळवा

en: Global settings
mr: ग्लोबल सेटिंग्ज

en: Global settings were saved.
mr: ग्लोबल सेटिंग्ज जतन केली आहेत.

en: Go to question
mr: प्रश्न जा

en: Go to question group
mr: गट प्रश्नाचे जा

en: Go to survey
mr: सर्वेक्षण जा

en: Google Maps
mr: Google नकाशे

en: Google Maps API key:
mr: Google Maps मध्ये API की:

en: Google Translate API key:
mr: Google अनुवाद API की:

en: Greater than
mr: पेक्षा मोठे

en: Greater than (Strings)
mr: ग्रेटर (स्ट्रिंग) पेक्षा

en: Greater than or equal to
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान

en: Greater than or equal to (Strings)
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान (स्ट्रिंग)

en: Greater than:
mr: ग्रेटर पेक्षा:

en: Greek
mr: ग्रीस देशांचा रहिवासी

en: Group
mr: गट

en: Group 1: The first lot of questions
mr: गट 1: प्रश्न पहिल्या खूप

en: Group by Group
mr: गट द्वारे गट

en: Group could not be deleted
mr: गट हटवणे शक्य नाही

en: Group description
mr: गट वर्णन

en: Group member can only see own group:
mr: गट सदस्य गट केवळ स्वत: च्या पाहू शकता:

en: Group members
mr: गट सदस्य

en: Group not found.
mr: गट सापडला नाही.

en: Group of checkboxes
mr: चेकबॉक्स गट

en: Group time
mr: गट वेळ

en: HP West European
mr: एचपी पश्चिम युरोपियन

en: HTML editor
mr: HTML संपादक Name

en: Header for first scale
mr: प्रथम प्रमाणात साठी शीर्षलेख

en: Header for second scale
mr: दुसरा प्रमाणात साठी शीर्षलेख

en: Heading
mr: मथळा

en: Headings
mr: शीर्षकाच्या

en: Hebrew
mr: यहुदी ज्यू

en: Height of dropdown
mr: ड्रॉपडाऊन ऊंची

en: Hello %s,
mr: हॅलो% रे,

en: Help about this question
mr: हा प्रश्न बद्दल मदत

en: Help:
mr: मदत करा:

en: Hidden
mr: लपवलेले

en: Hide advanced settings
mr: प्रगत सेटिंग्ज लपवा

en: Hide both
mr: दोन्ही लपवा

en: Hide both (Forced by the system administrator)
mr: दोन्ही (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) लपवा

en: Hide the tip that is normally shown with a question
mr: साधारणपणे एका प्रश्नाने दर्शविलेली टीप लपवा

en: Hide this question at any time. This is useful for including data using answer prefilling.
mr: कोणत्याही वेळी हा प्रश्न लपवा. या prefilling उत्तर वापरून डेटा समावेश उपयुक्त आहे.

en: Hide tip
mr: टीप लपवा

en: Hindi
mr: हिंदी

en: Hour
mr: तास

en: How many roads must a man walk down?
mr: एक माणूस किती रस्ते खाली चालणे आवश्यक आहे?

en: How many rows to display
mr: प्रदर्शित किती पंक्ती

en: Huge Free Text
mr: अवाढव्य मोफत मजकूर

en: Hungarian
mr: हंगेरियन

en: I accept
mr: मी स्वीकारत आहे

en: ID
mr: आयडी

en: ID:
mr: आयडी:

en: ID: %s
mr: आयडी आहे:% s

en: IMAP
mr: IMAP कार्यक्षम

en: IP Addresses will be logged
mr: IP पत्ते लॉग जाईल

en: IP Info DB API Key:
mr: आयपी माहिती डीबी API की:

en: IP address
mr: IP पत्ता

en: IP as default location
mr: डीफॉल्ट स्थान म्हणून आयपी

en: ISO 8859-7 Greek
mr: आयएसओ 8859-7 ग्रीक

en: ISO 8859-8 Hebrew
mr: आयएसओ 8859-8 हिब्रू

en: Icelandic
mr: आईसलॅंडिक

en: Identifier
mr: अभिज्ञापक

en: Identifier:
mr: अभिज्ञापक:

en: If errors are showing up you might have to execute this script repeatedly.
mr: त्रुटी दर्शविले असल्यास आपण वारंवार या चालविण्याकरीतास्क्रिप्ट आहेत.

en: If necessary the database will be updated.
mr: आवश्यक असल्यास डेटाबेस अद्यतनित केले जाईल.

en: If one of the subquestions is marked then for each marked subquestion this value is added as assessment.
mr: Subquestions एक प्रत्येक चिन्हाकृत subquestion नंतर चिन्हाकृत केले असल्यास, हे मूल्य मूल्यांकन म्हणून जोडले आहे.

en: If the database does not yet exist it will be created (make sure your database user has the necessary permissions). In contrast, if there are existing LimeSurvey tables in that database they will be upgraded automatically after installation.
mr: डेटाबेस अद्याप तो (आपल्या डेटाबेस वापरकर्ता आवश्यक परवानग्या असल्याचे सुनिश्चित) निर्माण होईल अस्तित्वात नसेल. डाटाबेस मध्ये विद्यमान LimeSurvey सारण्या आहेत तर, ते प्रतिष्ठापन नंतर आपोआप सुधारीत केले जाईल.

en: If the link does not work and you turn on HTTPS, LimeSurvey will break and you won't be able to access it.
mr: दुवा कार्य करत नाही आणि आपण HTTPS सुरू केल्यास, LimeSurvey खंडित होईल आणि आपण त्यात प्रवेश करू शकणार नाही.

en: If tokens are used, the public may register for this survey
mr: टोकन वापरले असल्यास, सार्वजनिक हे सर्वेक्षण नोंदणी करू शकता

en: If you are using token functions or notifications emails you need to set an administrator email address.
mr: आपण टोकन कार्ये किंवा सूचना ईमेल वापरत असाल आपण प्रशासक ईमेल पत्ता सेट करणे आवश्यक आहे.

en: If you choose '%s' please also specify your choice in the accompanying text field.
mr: आपण निवडल्यास ''% s 'जेथील मजकूर फील्डमध्ये आपल्या पर्याय निर्देशीत देखील करा.

en: If you delete this table tokens will no longer be required to access this survey.
mr: आपण हटविल्यास ही सारणी टोकन यापुढे हे सर्वेक्षण प्रवेश करणे आवश्यक आहे.

en: If you give an email address, an email containing the details will be sent to you.
mr: आपण ईमेल पत्ता, ईमेल देऊ केल्यास तपशील पाठविला जाईल.

en: If you have any questions regarding this mail please do not hesitate to contact the site administrator at %s. Thank you!
mr: आपण बाबत काही प्रश्न असल्यास कृपया हा मेल:% s येथे साइट प्रशासकाशी संपर्क साधा अजिबात संकोच करू नका. धन्यवाद!

en: If you have been issued a token, please enter it in the box below and click continue.
mr: आपण एक टोकन दिलेले असेल, तर खालील बॉक्समध्ये दाखल करा आणि पुढे क्लिक करा.

en: If you switch email mode, you'll have to review your email templates to fit the new format
mr: आपण ईमेल मोड स्विच असल्यास, आपण नवीन स्वरूप फिट आपला ईमेल टेम्पलेट पुनरावलोकन लागेल

en: If you turn on the -Anonymized responses- option and create a tokens table, LimeSurvey will mark your completed tokens only with a 'Y' instead of date/time to ensure the anonymity of your participants.
mr: आपण प्रतिसाद-पर्याय-अनामित चालू आणि एक टोकन तक्ता तयार केल्यास, LimeSurvey फक्त त्याऐवजी तारीख / आपल्या सहभागींपैकी अनामिकत्व खात्री वेळ 'युवराज' आपल्या पूर्ण टोकन चिन्हांकित होईल.

en: If you wish, you may upload %s more file(s); else you may return back to survey.
mr: आपली इच्छा असल्यास, आपण% s अधिक फाइल (र्स) अपलोड करू शकता; जिथे आपण सर्वेक्षण परत परत शकते.

en: Images
mr: प्रतिमा

en: Import
mr: परदेशातून आयात करणे

en: Import CSV
mr: आयात केलेल्या CSV

en: Import Label Set
mr: आयात लेबल सेट करा

en: Import VV file
mr: VV फाइल आयात करा

en: Import a VV response data file
mr: एक VV प्रतिसाद डेटा फाइल आयात करा

en: Import a VV survey file
mr: एक VV सर्वेक्षण फाइल आयात करा

en: Import as not finalized answers?
mr: आयात म्हणून उत्तरे अंतिम नाही?

en: Import failed. You specified an invalid file type '%s'.
mr: आयात अयशस्वी. आपण अवैध फाइल प्रकार '% s ला' निर्देशीत.

en: Import label set resources
mr: आयात लेबल सेट संसाधने

en: Import label set(s)
mr: आयात लेबल सेट (रे)

en: Import of label set(s) is completed.
mr: लेबल सेट (र्स) आयात पूर्ण.

en: Import of survey is completed.
mr: सर्वेक्षणाचे आयात पूर्ण झाली आहे.

en: Import old tokens
mr: जुने टोकन आयात करा

en: Import question group
mr: आयात प्रश्न गट

en: Import resources ZIP archive
mr: आयात संसाधने zip संग्रहण

en: Import responses from a deactivated survey table
mr: एक निष्क्रिय सर्वेक्षण तक्ता प्रतिसाद आयात करा

en: Import survey
mr: आयात सर्वेक्षण

en: Import survey data
mr: सर्वेक्षण डेटा आयात करा

en: Import survey resources
mr: सर्वेक्षण संसाधने आयात करा

en: Important instructions
mr: महत्वाच्या सूचना

en: Imported Files List
mr: आयातीत फाइल्स्

en: Imported files list
mr: आयातीत फाइल सूची

en: Imported resources for
mr: साठी आयात संसाधने

en: Impossible to delete this group because there is at least one question having a condition on its content
mr: त्याच्या मजकुरावर अट येत किमान एक प्रश्न आहे कारण अशक्य हा गट हटवू

en: In the printable version replace the relevance equation with this explanation text.
mr: मुद्रणयोग्य आवृत्ती मध्ये हे स्पष्टीकरण मजकुरासह संदर्भाप्रमाणे समीकरण पुनर्स्थित.

en: Inactive
mr: निष्क्रिय व्यक्ती

en: Include:
mr: समाविष्ट करा:

en: Incomplete responses only
mr: अपूर्ण प्रतिसाद फक्त

en: Incorrect permissions in your %s folder.
mr: आपल्या% रे फोल्डरमध्ये चुकीचा परवानग्या.

en: Incorrect username and/or password!
mr: अयोग्य वापरकर्तानाव आणि / किंवा संकेतशब्द!

en: Increase
mr: वाढ

en: Indonesian
mr: इंडोनेशियन

en: Initial Superadmin cannot be deleted!
mr: आरंभिक Superadmin हटविले जाऊ शकत नाही!

en: Inline HTML editor
mr: इनलाइन HTML संपादक Name

en: Input
mr: इनपुट

en: Insert a page break before this question in printable view by setting this to Yes.
mr: होय हा सेट करून छापण्यालायक दृश्यात हा प्रश्न आधी एक पृष्ठ खंड घाला.

en: Insert page break in printable view
mr: मुद्रणयोग्य दृश्यात पृष्ठ खंड घाला

en: Inserts HTML line breaks before all newlines in a string
mr: स्ट्रिंग सर्व newlines आधी Inserts HTML लाइन ब्रेक

en: Instructions for the impatient
mr: अधीर निर्देश

en: Integer only
mr: पूर्ण संख्या केवळ

en: Interfaces
mr: संवाद

en: Interview time
mr: मुलाखत वेळ

en: Invalid PERL Regular Expression: %s
mr: अवैध Perl नियमित अभिव्यक्ती आहे:% s

en: Invalid survey ID
mr: अवैध सर्वेक्षण आयडी

en: Invalid value(s) on the stack
mr: स्टॅक वर अवैध मूल्य (रे)

en: Invitation
mr: आमंत्रण

en: Invitation email
mr: आमंत्रण ईमेल

en: Invitation email subject
mr: आमंत्रण ईमेल विषय

en: Invitation email subject:
mr: आमंत्रण ईमेल विषय:

en: Invitation email:
mr: आमंत्रण ईमेल:

en: Invitation sent date
mr: आमंत्रण तारीख पाठविले

en: Invitation sent to:
mr: आमंत्रण पाठविले:

en: Invitation sent?
mr: आमंत्रण पाठवले?

en: Invitation status:
mr: आमंत्रण स्थिती:

en: Invitation to participate in a survey
mr: एक सर्वेक्षण सहभागी होण्यासाठी आमंत्रण

en: Invited
mr: आमंत्रित

en: Irish
mr: आयर्लंडचा

en: Is no answer (missing) allowed when either 'Equals sum value' or 'Minimum sum value' are set?
mr: एकतर किंवा 'किमान रक्कम मूल्य' सेट आहे 'सम मूल्य समान' तेव्हा अनुत्तरित (गहाळ) परवानगी आहे?

en: Is the participant required to give a comment to the uploaded file?
mr: सहभागी अपलोड केलेली फाइल एक टिप्पणी देणे आवश्यक आहे?

en: Is the participant required to give a title to the uploaded file?
mr: सहभागी अपलोड केलेली फाइल एक शीर्षक देणे आवश्यक आहे?

en: It is missing a quota message for the following languages:
mr: खालील भाषांसाठी एक कोटा संदेश गहाळ आहे:

en: It is presented group by group.
mr: हे सामूहिक गट प्रस्तुत केले जाते.

en: It is presented on one single page.
mr: तो एकाच पानावर प्रस्तुत केले जाते.

en: It is presented question by question.
mr: हा प्रश्न द्वारे प्रश्न सादर केले आहे.

en: It uses cookies for access control.
mr: प्रवेश नियंत्रण करीता कुकीज वापरते.

en: It will also delete any resources/files that have been uploaded for this survey.
mr: त्यामुळे हे सर्वेक्षण अपलोड करण्यात आले आहेत की कोणत्याही संसाधने / फाइल्स हटवेल.

en: It's still possible to perform statistics on responses using LimeSurvey.
mr: तो LimeSurvey वापरून प्रतिसादांवर आकडेवारी सुरू करणे अद्याप शक्य आहे.

en: Italian
mr: इटालियन

en: Italian (informal)
mr: इटालियन (अनौपचारिक)

en: Iterate survey
mr: सर्वेक्षण घोकणे

en: JSON-RPC
mr: JSON-RPC कॉलची

en: Jan
mr: जानेवारी

en: Japanese
mr: जपानी भाषा

en: Join array elements with a string
mr: एक अक्षरमाळा अॅरे घटक सामील व्हा

en: Jul
mr: जुलै

en: Jun
mr: जून

en: KOI8-R Relcom Russian
mr: KOI8-आर Relcom रशियन

en: KOI8-U Ukrainian
mr: KOI8-U युक्रेनियन

en: Korean
mr: कोरियन

en: Kurdish (Sorani)
mr: कुर्दिश (सोरानी)

en: LDAP is disabled or no LDAP query defined.
mr: त्यासाठी LDAP अक्षम किंवा नाही, LDAP क्वेरी व्याख्या आहे.

en: LDAP queries are defined by the administrator in the configuration file /application/config/ldap.php .
mr: त्यासाठी LDAP चौकशी संरचना फाइल / अर्ज / कॉन्फिग / ldap.php मध्ये प्रशासकाद्वारे परिभाषित केले जातात.

en: Label
mr: लेबल

en: Label %s
mr: लेबल:% s

en: Label for 'Other:' option
mr: 'अन्य:' पर्यायासाठी लेबल

en: Label set browser
mr: लेबल सेट ब्राउझर

en: Label set import summary
mr: लेबल संच आयात सारांश

en: Label set name
mr: लेबल सेट नाव

en: Label set properties sucessfully updated.
mr: लेबल संच गुणधर्म यशस्वीरित्या अद्यतनित केले.

en: Label set sucessfully deleted.
mr: लेबल यशस्वीरित्या हटविले सेट.

en: Label set was not imported because the same label set already exists.
mr: समान लेबल सेट आधीच अस्तित्वात कारण लेबल संच आयात झाले नाही.

en: Label sets
mr: लेबल संच

en: Label:
mr: लेबल:

en: Labels
mr: लेबले

en: Labels sucessfully updated
mr: लेबले यशस्वीरित्या अद्यतनित

en: Language
mr: भाषा

en: Language Switch
mr: भाषा स्विच

en: Language code
mr: भाषा कोड

en: Language selection
mr: भाषा निवड

en: Languages
mr: भाषा

en: Languages:
mr: भाषा:

en: Last invited
mr: अंतिम आमंत्रित

en: Last name
mr: अंतिम नाव

en: Last name from token
mr: टोकन पासून अंतिम नाव

en: Last page
mr: अंतिम पृष्ठ

en: Last reminder sent date
mr: अंतिम स्मरणपत्र तारीख पाठविले

en: Later than:
mr: यापेक्षा:

en: Latvian
mr: लाट्वियन

en: Less than
mr: पेक्षा कमी

en: Less than (Strings)
mr: कमी (स्ट्रिंग) पेक्षा

en: Less than or equal to
mr: पेक्षा कमी किंवा या समान

en: Less than or equal to (Strings)
mr: (स्ट्रिंग) पेक्षा कमी किंवा या समान

en: Less than:
mr: पेक्षा कमी:

en: License
mr: परवाना देणे

en: LimeSurvey can attempt to create this database for you.
mr: LimeSurvey आपल्यासाठी हे डेटाबेस तयार करण्याचा प्रयत्न करू शकते.

en: LimeSurvey has been installed successfully.
mr: LimeSurvey यशस्वीरित्या स्थापित केले गेले.

en: LimeSurvey installer
mr: LimeSurvey इंस्टॉलर

en: LimeSurvey online manual
mr: LimeSurvey ऑनलाइन मॅन्युअल

en: Limit
mr: मर्यादा

en: Limit the number of possible answers
mr: योग्य उत्तर संख्या मर्यादित

en: Limit time to answer question (in seconds)
mr: (सेकंद मध्ये) प्रश्नाचे उत्तर वेळ मर्यादा

en: List
mr: सूची

en: List (Dropdown)
mr: यादी (ड्रॉपडाऊन)

en: List (Radio)
mr: यादी (रेडिओ)

en: List survey publicly:
mr: सार्वजनिकरित्या सर्वेक्षण सूची:

en: List with comment
mr: टिप्पणीसह यादी

en: Lithuanian
mr: लिथुआनियन

en: Load now
mr: आता लोड करा

en: Load unfinished survey
mr: अनफिनिश्ड सर्वेक्षण लोड करा

en: Loading translations
mr: लोड होत अनुवाद

en: Loading...
mr: लोड करीत आहे ...

en: Location
mr: स्थान

en: Logic
mr: तर्कशास्त्र

en: Logout successful.
mr: यशस्वी लॉगआउट.

en: Long Free Text
mr: लांब मोफत मजकूर

en: Mac Central European
mr: मॅक मध्य युरोपीय

en: Mac West European
mr: मॅक पश्चिम युरोपियन

en: Macedonian
mr: मॅसेडोनियन

en: Mail to all Members
mr: सर्व सदस्य मेल

en: Main Admin Screen
mr: मुख्य प्रशासकीय पडदा

en: Make a comment on your choice here:
mr: येथे आपली आवड एक टिप्पणी करा:

en: Make a string lowercase
mr: स्ट्रिंग लोअरकेस करा

en: Make a string uppercase
mr: स्ट्रिंग अपरकेसमधील करा

en: Make the 'Other:' comment field mandatory when the 'Other:' option is active
mr: 'इतर' बनवा टिप्पणी फील्ड अनिवार्य 'इतर:' तेव्हा पर्याय सक्रिय आहे

en: Make these mappings automatic in future
mr: भविष्यात या मॅपिंग स्वयंचलित करा

en: Malay
mr: मलय

en: Male
mr: पुल्लिंगी

en: Maltese
mr: माल्टीज

en: Manage survey administrators
mr: सर्वेक्षण प्रशासक व्यवस्थापित करा

en: Mandatory Question
mr: अनिवार्य प्रश्न

en: Mandatory fields:
mr: अनिवार्य फील्ड:

en: Mandatory:
mr: अनिवार्य:

en: Mandatory?
mr: बंधनकारक?

en: Map height
mr: नकाशा उंची

en: Map width
mr: नकाशा रुंदी

en: Map your participant attributes to an existing token attribute or create a new one
mr: विद्यमान टोकन गुणधर्म आपल्या सहभागी विशेषता नकाशा किंवा एक नवीन तयार

en: Map zoom level
mr: नकाशा झूम स्तर

en: Mar
mr: बिघडवणे

en: Mask questions
mr: मुखवटा प्रश्न

en: Max number of files
mr: फायली कमाल संख्या

en: Maximum
mr: कमाल संख्या

en: Maximum answers
mr: कमाल उत्तरे

en: Maximum characters
mr: कमाल वर्ण

en: Maximum characters allowed
mr: कमाल वर्ण परवानगी

en: Maximum file size allowed (in KB)
mr: परवानगी कमाल फाइल आकार (के.बी. मध्ये)

en: Maximum number of files that the participant can upload for this question
mr: कमाल संख्या सहभागी या प्रश्नासाठी अपलोड करू शकता की फाइल्स

en: Maximum sum value
mr: कमाल रक्कम मूल्य

en: Maximum sum value of multiple numeric input
mr: एकाधिक अंकीय इनपुट कमाल रक्कम मूल्य

en: Maximum value
mr: कमाल मूल्य

en: Maximum value for array(mult-flexible) question type
mr: अर्रे अधिकतम किंमत (mult-लवचिक) प्रश्न प्रकार

en: Maximum value of the numeric input
mr: अंकीय इनपुट कमाल मूल्य

en: May
mr: मे महिना

en: Maybe you don't have permission.
mr: कदाचित आपण परवानगी नाही.

en: Median:
mr: मध्ये असणारा:

en: Message
mr: संदेश

en: Message:
mr: संदेश:

en: Min number of files
mr: फायलींची मि क्रमांक

en: Minimum
mr: किमान

en: Minimum answers
mr: किमान उत्तरे

en: Minimum number of files that the participant must upload for this question
mr: सहभागी या प्रश्नासाठी अपलोड करणे आवश्यक फाइल्स् किमान क्रमांक

en: Minimum requirements
mr: किमान आवश्यकता

en: Minimum sum value
mr: किमान रक्कम मूल्य

en: Minimum value
mr: किमान मूल्य

en: Minimum value for array(multi-flexible) question type
mr: अर्रे साठी किमान मूल्य (मल्टि लवचिक) प्रश्न प्रकार

en: Minimum value of the numeric input
mr: अंकीय इनपुट किमान मूल्य

en: Minute
mr: मिनीट

en: Minute step interval
mr: मिनीट चरण मध्यांतर

en: Missing %s closing right parentheses
mr: गहाळ% आत्ता कंस बंद

en: Mongolian
mr: मंगोलियन

en: Month
mr: महिना

en: Month display style
mr: महिना प्रदर्शन शैली

en: Move on without warning
mr: सावधानता न करता वर हलवा

en: Moving user templates to new location at %s...
mr: :% S येथे नवीन स्थानावर वापरकर्ता टेम्पलेट हलवत आहे ...

en: Multiple Numerical Input
mr: एकाधिक सांख्यिकी इनपुट

en: Multiple Short Text
mr: अनेक लहान मजकूर

en: Multiple choice
mr: एकाधिक निवड

en: Multiple choice questions
mr: एकाधिक निवड प्रश्न

en: Multiple choice with comments
mr: टिप्पण्या एकाधिक निवड

en: Multiple numeric inputs sum must equal this value
mr: एकाधिक अंकीय शाळांची सम हे मूल्य समान असावे

en: Name
mr: नाव

en: Name [ID]
mr: नाव [आयडी]

en: Name of the survey
mr: सर्वेक्षण नाव

en: Name of the survey administrator
mr: सर्वेक्षण प्रशासक नाव

en: Name:
mr: नाव:

en: Navigation delay (seconds):
mr: सुचालन विलंब (सेकंद):

en: New answer option
mr: नवीन उत्तर पर्याय

en: New files were successfully installed.
mr: नवीन फायली यशस्वीरीत्या इन्स्टॉल झाले.

en: New files will be downloaded and installed.
mr: नवीन फायली डाउनलोड आणि स्थापित केले जाईल.

en: New label set
mr: नवीन लेबल संच

en: New password: %s
mr: नवीन संकेतशब्द आहे:% s

en: New question group was saved.
mr: नवीन प्रश्न गट जतन केले.

en: New quota
mr: नवीन कोटा

en: New scenario number:
mr: नवीन परिस्थिती क्रमांक:

en: New survey title:
mr: नवीन सर्वेक्षण शीर्षक:

en: Next
mr: पुढील

en: Next choice
mr: पुढील निवड

en: No
mr: नाही

en: No (Forced by the system administrator)
mr: नाही (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: No CFIELDNAME field set!
mr: नाही CFIELDNAME फील्ड सेट!

en: No GID (Group) has been provided. Cannot import question
mr: GID (गट) प्रदान केला जात नाही. प्रश्न आयात करू शकत नाही

en: No HTML editor
mr: एचटीएमएल नाही संपादक

en: No SID (Survey) has been provided. Cannot import question.
mr: नाही SID (सर्वेक्षण) प्रदान केले आहे. प्रश्न आयात करू शकत नाही.

en: No Username selected.
mr: वापरकर्त्याचे नाव निवडले.

en: No answer
mr: उत्तर नाही

en: No available surveys
mr: उपलब्ध नाही सर्वेक्षणे

en: No conditions could be copied (due to duplicates)
mr: कोणत्याही अटी (डुप्लीकेट मुळे) कॉपी केले जाऊ शकते

en: No database action required!
mr: डेटाबेस कृती करण्याची गरज नाही!

en: No invitation code is needed to complete the survey.
mr: कोणताही निमंत्रण कोड सर्वेक्षण पूर्ण करण्यासाठी आवश्यक आहे.

en: No matching CFIELDNAME group!
mr: CFIELDNAME गट जुळणारे कोणतेही!

en: No matching CQID
mr: जुळणारा CQID

en: No matching group
mr: जुळणारा गट

en: No matching question
mr: जुळणारा प्रश्न

en: No matching survey
mr: जुळणारा सर्वेक्षण

en: No new participants were created
mr: कोणताही नवीन सहभागी तयार केले होते

en: No of surveys
mr: सर्वेक्षणे नाही

en: No participant information lost.
mr: कोणतेही सहभागी माहिती गमावले.

en: No question group found.
mr: कोणतेही प्रश्न गट सापडला.

en: No question index will be shown with this format.
mr: कोणतेही प्रश्न निर्देशांक या स्वरूपात दर्शविले जाईल.

en: No quotas have been set for this survey
mr: नाही कोटा हे सर्वेक्षण करीता सेट केले आहेत

en: No reminder(s) sent
mr: स्मरणपत्र नाही (र्स) पाठविले

en: No replacement variable available for this field
mr: या क्षेत्रात उपलब्ध नाही पुनर्स्थिती वेरियेबल

en: No responses are lost.
mr: कोणतेही प्रतिसाद गमावले आहेत.

en: No survey ID has been provided. Cannot copy survey
mr: कोणतेही सर्वेक्षण आयडी प्रदान केले गेले आहे. सर्वेक्षण कॉपी करू शकत नाही

en: No, thanks.
mr: नाही, धन्यवाद.

en: Nominal
mr: अगदी अल्प

en: None
mr: काहीही नाही

en: None found
mr: काहीही आढळले नाही

en: Norwegian (Bokmal)
mr: नॉर्वेजियन (Bokmål)

en: Norwegian (Nynorsk)
mr: नॉर्वेजियन (न्योर्स्क)

en: Not Selected
mr: निवडलेले नाही

en: Not a valid expression
mr: वैध अभिव्यक्ती

en: Not all answer options were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
mr: सर्व उत्तर पर्याय जतन केली नाही. हे सहसा सर्व्हर मर्यादा (कृपया PHP सेटिंग max_input_vars) संपुष्टात घडते - तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Not all subquestions were saved. This usually happens due to server limitations ( PHP setting max_input_vars) - please contact your system administrator.
mr: सर्व subquestions जतन केले होते. हे सहसा सर्व्हर मर्यादा (कृपया PHP सेटिंग max_input_vars) संपुष्टात घडते - तुमच्या प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Not completed or Not displayed
mr: पूर्ण केली नाही किंवा ते प्रदर्शित

en: Not displayed
mr: प्रदर्शित नाही

en: Not enough values for calculation
mr: मोजमापासाठी पुरेशी मूल्ये

en: Not equal to
mr: इतके नाही

en: Not found
mr: सापडले नाही

en: Not imported label sets
mr: आयात केले जात लेबल संच

en: Not invited
mr: आमंत्रण नाही

en: Not started
mr: प्रारंभ झाला नाही

en: Note that this assessment section will only show if assessment rules have been set and assessment mode is activated.
mr: मूल्यांकन नियम सेट केले आहेत आणि मूल्यांकन मोड सक्रिय केल्यास हे मूल्यांकन विभागात फक्त दर्शवेल हे लक्षात ठेवा.

en: Note that you cannot undo a delete if you proceed. The data will be gone.
mr: आपण पुढे गेल्यास आपण हटवणे पूर्ववत करू शकत नाही हे लक्षात ठेवा. डेटा जातील.

en: Note: All fields marked with (*) are required.
mr: टीप: (*) सह चिन्हांकित सर्व फील्ड आवश्यक आहेत.

en: Note: Demo mode is activated. Marked (*) settings can't be changed.
mr: टीप: डेमो मोड सक्रिय झाले आहे. चिन्हांकित (*) सेटिंग्ज बदलणे शक्य नाही.

en: Note: If you deactivated this survey in error, it is possible to restore this data easily if you do not make any changes to the survey structure. See the LimeSurvey documentation for further details
mr: टीप: आपण चुकून हे सर्वेक्षण निष्क्रिय असेल तर आपण सर्वेक्षण रचना कोणतेही बदल नाहीत तर ते सहज हा डेटा पुनर्संचयित करणे शक्य आहे. अधिक तपशिलासाठी LimeSurvey दस्तऐवजीकरण पहा

en: Note: Standard token fields cannot be automatically mapped
mr: टीप: मानक टोकन फील्ड आपोआप मॅप केला जाऊ शकत नाही

en: Nothing to translate on this page
mr: या पृष्ठावर अनुवाद करण्यास काहीही

en: Notification & data management
mr: सूचना आणि डेटा व्यवस्थापन

en: Nov
mr: नोव्हेंबर

en: Null values are ignored in calculations
mr: शून्य मूल्ये गणिते मध्ये दुर्लक्ष केले जाते

en: Number greater than
mr: पेक्षा मोठे क्रमांक

en: Number less than
mr: पेक्षा कमी संख्या

en: Number of attribute fields to add:
mr: जोडण्यासाठी गुणधर्म फील्ड संख्या:

en: Number of cases
mr: खटल्यांची संख्या

en: Number of files greater than
mr: पेक्षा मोठे फायलींची संख्या

en: Number of files less than
mr: कमी फायलींची संख्या

en: Number of records in this query:
mr: ही क्वेरी रेकॉर्ड संख्या:

en: Numbers
mr: क्रमांक

en: Numbers only
mr: केवळ अंक

en: Numbers only for 'Other'
mr: 'इतर' साठी फक्त क्रमांक

en: Numerical Input
mr: सांख्यिकीय इनपुट

en: OK
mr: ओके

en: OR
mr: किंवा

en: Occitan
mr: ऑक्सिटॅन

en: Oct
mr: ऑक्टो

en: Off
mr: बंद

en: Off (Forced by the system administrator)
mr: बंद (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Ok
mr: ठीक

en: On
mr: वर

en: On (Forced by the system administrator)
mr: (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) रोजी

en: On errors
mr: चुका रोजी

en: On requesting the update information from limesurvey.org there has been an error:
mr: Limesurvey.org पासून सुधारणा माहिती विनंती त्रुटी आहेत:

en: Once a survey is activated you can no longer:
mr: एकदा एक सर्वेक्षण आपण यापुढे सक्रिय करू शकता:

en: One
mr: एक

en: One or more file have either exceeded the filesize/are not in the right format or the minimum number of required files have not been uploaded. You cannot proceed until these have been completed
mr: एक किंवा अधिक फाइल एकतर FILESIZE ओलांडली / योग्य स्वरूपात किंवा आवश्यक फायली किमान संख्या अपलोड केले गेले नाहीत नसलेल्या आहे. या पूर्ण होईपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही

en: One or more mandatory questions have not been answered. You cannot proceed until these have been completed.
mr: एक किंवा अधिक अनिवार्य प्रश्नांची उत्तरे नाहीत. या पूर्ण होईपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: One or more questions have not been answered in a valid manner. You cannot proceed until these answers are valid.
mr: एक किंवा अधिक प्रश्न वैध रीतीने उत्तर दिले गेले नाहीत. ही उत्तरे वैध होत नाही तोपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: One or more uploaded files are not in proper format/size. You cannot proceed until these files are valid.
mr: एक किंवा अधिक फायली अपलोड योग्य स्वरूपात / आकार नाहीत. या फायली वैध होत नाही तोपर्यंत आपण पुढे जाऊ शकत नाही.

en: Online Manual
mr: ऑनलाईन मॅन्युअल

en: Online manual
mr: ऑनलाईन मॅन्युअल

en: Only answer this if the following conditions are met:
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्या तर केवळ हे उत्तर:

en: Only answer this question for the items you did not select in question %s ('%s')
mr: केवळ प्रश्न% s मध्ये आपण निवडलेले नाहीत आयटम साठी हा प्रश्न ('% s') उत्तर

en: Only answer this question for the items you selected in question %s ('%s')
mr: केवळ आपण निवडलेले आयटम प्रश्न% s मध्ये हा प्रश्न ('% s') उत्तर

en: Only answer this question if the following conditions are met:
mr: खालील अटी पूर्ण झाल्या तर या प्रश्नाचे उत्तर:

en: Only numbers may be entered in this field.
mr: फक्त संख्या या क्षेत्रात प्रवेश केला जाऊ शकतो.

en: Only one CSV attribute is mapped with central attribute.
mr: केवळ एक सी एस व्ही विशेषता मध्य विशेषता सह मॅप आहे.

en: Only variables can be assigned values
mr: केवळ परिवर्तने मूल्ये नियुक्त केले जाऊ शकते

en: Oops, There was an error deleting the file
mr: अरेरे, फाइल काढून टाकताना त्रुटी आली

en: Option 'Other':
mr: पर्याय 'इतर':

en: Optional Question
mr: पर्यायी प्रश्न

en: Optional fields:
mr: पर्यायी फील्ड्स:

en: Optional modules
mr: पर्यायी मॉड्यूल

en: Order - like 3)
mr: मागणी - 3 सारखे)

en: Ordinal
mr: क्रमवचक

en: Organize question groups/questions
mr: प्रश्न गट / प्रश्न आयोजित

en: Other
mr: इतर

en: Other comment
mr: इतर टिप्पणी

en: Other files:
mr: इतर फाइल्स:

en: Other:
mr: इतर:

en: Outdated
mr: मागे पडलेला

en: Output options
mr: आउटपुट पर्याय

en: Overall assessment score
mr: एकूणच मूल्यांकन धावसंख्या

en: Overwrite existing attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing auto mapped attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान ऑटो मॅप्ड विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing standard field values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान मानक फील्ड मूल्य अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing token attribute values if a duplicate participant is found?
mr: डुप्लिकेट सहभागी आढळल्यास विद्यमान टोकन विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Overwrite existing token attribute values if a participant already exists?
mr: सहभागी अस्तित्वात असल्यास विद्यमान टोकन विशेषता मूल्ये अधोलिखित करायचे?

en: Owner
mr: मालक

en: PDF
mr: पीडीएफ

en: PDF export
mr: पीडीएफ निर्यात

en: PHP PDO driver library
mr: कृपया PHP PDO ड्राइव्हर लायब्ररी

en: PHP mbstring library
mr: कृपया PHP mbstring लायब्ररी

en: PHP version
mr: PHP आवृत्ति

en: PHP/PECL JSON library
mr: कृपया PHP / PECL JSON लायब्ररी

en: POP
mr: लोकप्रिय

en: Pad a string to a certain length with another string
mr: दुसर्या अक्षरमाळा विशिष्ट चेंडू पॅड स्ट्रिंग

en: Panel integration
mr: पॅनेल एकीकरण

en: Parameter
mr: मापदंड

en: Parameter name:
mr: मापदंड नाव:

en: Partial
mr: अर्धवट

en: Partial (saved) responses
mr: अर्धवट (जतन) प्रतिसाद

en: Participant ID
mr: सहभागी आयडी

en: Participant attributes to create
mr: सहभागी तयार करण्यासाठी विशेषता

en: Participants can save partially finished surveys
mr: सहभागी अंशतः समाप्त सर्वेक्षणे वाचवू शकतो

en: Participants owned by you
mr: आपल्या मालकीचा सहभागी

en: Participants shared with you
mr: सहभागींना आपण शेअर केले

en: Participants you have shared
mr: आपण सामायिक केले सहभागी

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Password:
mr: परवलीचा शब्द:

en: Passwords do not match!
mr: पासवर्ड जुळत नाहीत!

en: Percentage
mr: प्रमाण

en: Percentage of total:
mr: एकूण टक्केवारी:

en: Permission
mr: परवानगी

en: Permission to activate/deactivate a survey
mr: एक सर्वेक्षण सक्रिय / निष्क्रिय परवानगी

en: Permission to create(data entry)/view/update/delete/import/export responses
mr: तयार करा (डाटा एंट्री) / / / हटवा आयात / निर्यात प्रतिसाद पाहण्यासाठी / अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Permission to create/update/delete/import/export token entries
mr: अद्यतनित / हटवू / टोकन नोंदी निर्यात / आयात / title:

en: Permission to create/view/update/delete assessments rules for a survey
mr: एक सर्वेक्षण साठी मुल्यांकन नियम तयार पहा / / / अद्यतनित करा हटविण्याची परवानगी

en: Permission to create/view/update/delete quota rules for a survey
mr: एक सर्वेक्षण साठी कोटा नियम तयार पहा / / / अद्यतनित करा हटविण्याची परवानगी

en: Permission to create/view/update/delete/import/export the questions, groups, answers & conditions of a survey
mr: पाहू / / अद्यतनित करा एक सर्वेक्षणाचे / प्रश्न निर्यात / आयात, गट, उत्तरे आणि शर्ती हटवू / title:

en: Permission to delete a survey
mr: एक सर्वेक्षण हटविण्याची परवानगी

en: Permission to modify survey security settings
mr: सर्वेक्षण सुरक्षा सेटिंग्ज सुधारणा करण्यास परवानगी

en: Permission to view & update the translations using the quick-translation feature
mr: द्रुत-अनुवाद वैशिष्ट्य वापरून अनुवाद पाहण्यासाठी & अद्यतनित करण्यासाठी परवानगी

en: Permission to view statistics
mr: आकडेवारी पाहण्याची परवानगी

en: Persian
mr: इराणचे

en: Pie chart
mr: हा चार्ट गोलाकार दर्शविला जातो. सर्वसाधारणपणे या चार्टसाठी वाय अक्सिसवर एकच फक्टर विचारात घेतला जातो

en: Place questions into a specified randomization group, all questions included in the specified group will appear in a random order
mr: विशिष्ट randomization गटात स्थान प्रश्न, निर्दिष्ट समूहात समाविष्ट सर्व प्रश्न म्हणजे एक विनाक्रम क्रमाने दिसेल

en: Please check any problems above and then proceed to the final step.
mr: वरील कोणत्याही समस्या तपासा आणि नंतर अंतिम चरण करा.

en: Please check at least one item.
mr: किमान एक आयटम तपासा.

en: Please check the directory permissions.
mr: निर्देशिका परवानग्या तपासा.

en: Please check the format of your answer.
mr: आपल्या उत्तराच्या स्वरूप तपासा.

en: Please choose
mr: निवडा

en: Please choose *all* that apply:
mr: * लागू असलेल्या सर्व * निवडा:

en: Please choose *only one* of the following:
mr: पुढीलपैकी * * फक्त निवडा:

en: Please choose all that apply and provide a comment:
mr: अर्ज आणि एक टिप्पणी प्रदान सर्व निवडा:

en: Please choose at least %s items.
mr: किमान:% s आयटम येथे निवडा.

en: Please choose no more than %s items.
mr: % S चे आयटम पेक्षा अधिक निवडा.

en: Please choose the appropriate response for each item:
mr: प्रत्येक आयटम योग्य प्रतिसाद निवडा:

en: Please choose the label sets you want to export:
mr: आपण निर्यात करू इच्छित लेबल संच निवडा:

en: Please choose...
mr: निवडा ...

en: Please confirm the token by answering the security question below and click continue.
mr: खालील सुरक्षा प्रश्नाचे उत्तर देऊन टोकन पुष्टी आणि सुरू ठेवा क्लिक करा.

en: Please contact %s ( %s ) for further assistance.
mr: पुढील सहाय्यासाठी% s (% s) ला संपर्क करा.

en: Please contact your LimeSurvey administrator for your password.
mr: आपला संकेतशब्द आपल्या LimeSurvey प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: Please continue with populating the database.
mr: डेटाबेस populating सुरू करा.

en: Please enter a date:
mr: एक तारीख प्रविष्ट करा:

en: Please enter the database settings you want to use for LimeSurvey:
mr: आपण LimeSurvey वापरण्याजोगी डेटाबेस सेटिंग्ज प्रविष्ट करा:

en: Please enter your comment here
mr: आपली टिप्पणी येथे प्रविष्ट करा

en: Please explain something in detail:
mr: तपशील काहीतरी कृपया स्पष्ट करा:

en: Please fax your completed survey to:
mr: आपल्या पूर्ण सर्वेक्षण करण्यासाठी फॅक्स करा:

en: Please fix this error in your database and try again
mr: आपल्या डेटाबेस या त्रुटीबद्दल करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: Please log in first.
mr: प्रथम लॉग इन करा.

en: Please note that once responses have collected with this survey and you want to add or remove groups/questions or change one of the settings above, you will need to deactivate this survey, which will move all data that has already been entered into a separate archived table.
mr: एकदा प्रतिसाद या सर्वेक्षण सह गोळा केले आणि आपण जोडू किंवा दूर गट / प्रश्न किंवा वरील सेटिंग्ज एक बदलू इच्छित कृपया लक्षात ठेवा, आपण संग्रहित वेगळे मध्ये आधीच भरले आहे की सर्व डेटा हलवू करेल, हे सर्वेक्षण निष्क्रिय करावे लागेल टेबल.

en: Please number each box in order of preference from 1 to
mr: 1 पासून प्राधान्य क्रमातील क्रमांक प्रत्येक बॉक्स करा

en: Please select %s answers
mr: % S केले उत्तरे निवडा

en: Please select a file to import!
mr: आयात करण्यासाठी एक फाइल निवडा!

en: Please select a language:
mr: एक भाषा निवडा:

en: Please select a user first
mr: प्रथम वापरकर्ता निवडा

en: Please select a user group first
mr: प्रथम वापरकर्ता गट निवडा

en: Please select at least %s answers
mr: किमान:% s उत्तरे निवडा

en: Please select at least one answer
mr: किमान एक उत्तर निवडा

en: Please select at least one file for deletion
mr: हटविल्यानंतर किमान एक फाइल निवडा

en: Please select at least one file for download
mr: डाउनलोड साठी किमान एक फाइल निवडा

en: Please select at most %s answers
mr: सर्वात% रे उत्तरे येथे निवडा

en: Please select at most one answer
mr: कमाल एक उत्तर निवडा

en: Please select your preferred language:
mr: आपली भाषा निवडा:

en: Please submit by %s
mr: :% S द्वारे सबमिट करा

en: Please upload %s files
mr: % S या फायली अपलोड करा

en: Please upload %s more file(s).
mr: % S ला अधिक फाइल (र्स) अपलोड करा.

en: Please upload at least %s files
mr: किमान:% s फाइल अपलोड करा

en: Please upload at least one file
mr: किमान एक फाइल अपलोड करा

en: Please upload at most %s files
mr: सर्वात% रे फायली येथे अपलोड करा

en: Please upload at most one file
mr: कमाल एक फाइल अपलोड करा

en: Please upload between %s and %s files
mr: दरम्यान% s ला% s केले आणि फाइल्स अपलोड करा

en: Please upload one file
mr: एक फाइल अपलोड करा

en: Please verify the following information before continuing with the database upgrade:
mr: डेटाबेस सुधारणा सुरू करण्यापूर्वी खालील माहिती सत्यापित करा:

en: Please write your answer here:
mr: येथे आपले उत्तर लिहा:

en: Please write your answer(s) here:
mr: येथे आपले उत्तर (रे) कृपया लिहा:

en: Polish
mr: तकाकी

en: Poorly terminated expression - expected a constant or variable
mr: असमाधानकारकपणे निरस्त अभिव्यक्ती - अपेक्षेपेक्षा एक स्थिर किंवा परिवर्तनशील

en: Populate database
mr: डेटाबेस वसाहत करणे

en: Popup HTML editor
mr: पॉपअप HTML संपादक Name

en: Portuguese
mr: पोर्तुगीज

en: Portuguese (Brazilian)
mr: पोर्तुगीज (ब्राझिलियन)

en: Pre-installation check
mr: पूर्व प्रतिष्ठापन चेक

en: Pre-mapped attributes
mr: पूर्व मॅप्ड विशेषता

en: Predefined
mr: पूर्वनिर्धारित

en: Prefix for list items
mr: सूची आयटम प्रत्यय

en: Prefix|Suffix for dropdown lists
mr: उपसर्ग | ड्रॉपडाऊन सूच्यांसाठी प्रत्यय

en: Present answer options in reverse order
mr: उलट क्रमात उपस्थित उत्तर पर्याय

en: Present as text input boxes instead of dropdown lists
mr: मजकूर इनपुट बॉक्स ऐवजी ड्रॉप डाउन यादीमधून म्हणून सादर

en: Present dropdown control(s) instead of list of radio buttons
mr: सध्याची ड्रॉपडाऊन कंट्रोल (र्स) ऐवजी रेडिओ बटण यादी

en: Presentation
mr: वितरण करणे

en: Presentation & navigation
mr: सादरीकरण आणि नेव्हिगेशन

en: Preview:
mr: पूर्वावलोकन:

en: Previous
mr: पूर्वीचा

en: Previous questions
mr: मागील प्रश्न

en: Previous session is set to be finished.
mr: पूर्वीचे सत्र समाप्त करणे निश्चित केले जाते.

en: Print your answers.
mr: आपली उत्तरे मुद्रित करा.

en: Prior to 16
mr: 16 आधी

en: Processing...
mr: प्रक्रिया ...

en: Progress
mr: प्रगती

en: Publication & access control
mr: Publication: & प्रवेश नियंत्रण

en: Punjabi
mr: पंजाबी

en: Q1 and Q3 calculated using %s
mr: Q1 आणि Q3% रे वापरून गणना

en: Question
mr: प्रश्न

en: Question Type:
mr: प्रश्न प्रकार:

en: Question attribute
mr: प्रश्न विशेषता

en: Question attributes
mr: प्रश्न विशेषता

en: Question attributes:
mr: प्रश्न विशेषता:

en: Question by Question
mr: प्रश्न प्रश्न

en: Question code
mr: प्रश्न कोड

en: Question code / ID
mr: प्रश्न कोड / आयडी

en: Question code:
mr: प्रश्न कोड:

en: Question codes were successfully regenerated.
mr: प्रश्न कोड यशस्वीरित्या regenerated होते.

en: Question could not be created.
mr: प्रश्न तयार करणे शक्य नाही.

en: Question could not be deleted. There are conditions for other questions that rely on this question. You cannot delete this question until those conditions are removed.
mr: प्रश्न हटवणे शक्य नाही. या प्रश्नावर अवलंबून असणार्या इतर प्रश्नांसाठी अटी आहेत. त्या अटी काढले आहेत होईपर्यंत हा प्रश्न हटवू शकत नाही.

en: Question could not be updated
mr: प्रश्न अद्यतनित करणे शक्य नाही

en: Question could not be updated. There are conditions for other questions that rely on the answers to this question and changing the type will cause problems. You must delete these conditions before you can change the type of this question.
mr: प्रश्न अद्यतनित करणे शक्य नाही. या प्रश्नाची उत्तरे व प्रकार बदलत समस्या निर्माण होईल अवलंबून असणार्या इतर प्रश्नांसाठी अटी आहेत. आपण या प्रश्नाच्या प्रकार बदलू करण्यापूर्वी या स्थिती हटविणे आवश्यक आहे.

en: Question group
mr: प्रश्न गट

en: Question group import is complete.
mr: प्रश्न गट आयात पूर्ण झाले आहे.

en: Question group import summary
mr: प्रश्न गट आयात सारांश

en: Question group successfully saved.
mr: प्रश्न गट यशस्वीरित्या जतन केली.

en: Question group:
mr: प्रश्न गट:

en: Question groups
mr: प्रश्न गट

en: Question help
mr: प्रश्न मदत

en: Question import is complete.
mr: प्रश्न आयात पूर्ण झाले आहे.

en: Question import summary
mr: प्रश्न आयात सारांश

en: Question in language %s could not be created.
mr: भाषा% s मध्ये प्रश्न तयार करणे शक्य नाही.

en: Question index
mr: प्रश्न निर्देशांक

en: Question time
mr: प्रश्न वेळ

en: Question type selector:
mr: प्रश्न प्रकार निवड:

en: Question validation equation
mr: प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण

en: Question validation tip
mr: प्रश्न प्रमाणीकरण टीप

en: Question was successfully added.
mr: प्रश्न यशस्वीपणे समाविष्ट केला.

en: Question was successfully deleted.
mr: प्रश्न यशस्वीरित्या हटवला.

en: Question was successfully saved.
mr: प्रश्न यशस्वीरित्या जतन केले.

en: Question:
mr: प्रश्न:

en: Questions
mr: प्रश्न

en: Questions with conditions to this group
mr: या गटात अटी प्रश्न

en: Quick CSV report
mr: जलद सी एस व्ही अहवाल

en: Quick add...
mr: द्रुत जोडा ...

en: Quick statistics
mr: जलद आकडेवारी

en: Quick translation
mr: जलद अनुवाद

en: Quick-add answers
mr: जलद समाविष्ट करा उत्तरे

en: Quick-translation
mr: जलद-अनुवाद

en: Quota action
mr: कोटा क्रिया

en: Quota name
mr: कोटा नाव

en: Quotas
mr: ठराविक हिस्सा

en: Quote meta characters
mr: मेटा वर्ण कोट

en: RANK
mr: मानणे

en: RPC interface enabled:
mr: RPC कॉलची संवाद सक्षम:

en: Randomization group name
mr: Randomization गट नाव

en: Randomization group:
mr: Randomization गट:

en: Randomize on each page load
mr: प्रत्येक पृष्ठ लोड वर Randomize

en: Rank %s
mr: रँक% र्स

en: Rank header
mr: रँक शीर्षलेख

en: Ranking
mr: रॅक

en: Reason:
mr: कारण:

en: Recommended
mr: शिफारस

en: Record Deleted
mr: हटवलेले रेकॉर्ड

en: Records displayed:
mr: रेकॉर्ड प्रदर्शित:

en: Records imported
mr: आयात नोंदी

en: Recover your password
mr: आपला संकेतशब्द पुनर्प्राप्त करा

en: Referrer URL
mr: रेफरर URL वर

en: Referrer URL will be saved.
mr: रेफरर URL मध्ये जतन केले जातील.

en: Regenerate question codes
mr: प्रश्न कोड पुन्हा व्युत्पन्न करा

en: Registration
mr: नोंदणी

en: Registration email
mr: नोंदणी ईमेल

en: Registration email subject
mr: नोंदणी ईमेल विषय

en: Regular expression
mr: नियमित अभिव्यक्ती

en: Relevance equation:
mr: समीकरण संदर्भाप्रमाणे:

en: Relevance help for printable survey
mr: मुद्रणयोग्य सर्वेक्षण मदत प्रासंगिकता

en: Relevance:
mr: प्रासंगिकता:

en: Reload URL
mr: URL मध्ये रीलोड करा

en: Reload your survey by clicking on the following link (or pasting it into your browser):
mr: खालील दुवा (किंवा आपल्या ब्राउझरमध्ये पेस्ट करायला हरकत नाही) वर क्लिक करून आपल्या सर्वेक्षण रीलोड करा:

en: Reloading screen. Please wait.
mr: स्क्रीन रीलोड. कृपया प्रतीक्षा करा.

en: Remaining
mr: शिल्लक

en: Reminder
mr: स्मरणपत्र

en: Reminder Email:
mr: स्मरण ईमेल:

en: Reminder count
mr: स्मरण संख्या

en: Reminder count:
mr: स्मरण संख्या:

en: Reminder email
mr: स्मरण ईमेल

en: Reminder email subject
mr: स्मरण ईमेल विषय

en: Reminder email subject:
mr: स्मरण ईमेल विषय:

en: Reminder sent to:
mr: स्मरणपत्र पाठविले:

en: Reminder sent?
mr: स्मरणपत्र पाठवले?

en: Reminder status:
mr: स्मरण स्थिती:

en: Reminder to participate in a survey
mr: एक सर्वेक्षण सहभागी स्मरण

en: Reminder(s) sent
mr: स्मरणपत्र (र्स) पाठविले

en: RemoteControl is available using %s for transport and exposes the following functionality:
mr: RemoteControl वाहतुकीसाठी:% s वापरत उपलब्ध आहे आणि खालील कार्यक्षमता प्रदर्शित:

en: Remove
mr: काढून टाकणे

en: Renumber the new record.
mr: नवीन रेकॉर्ड Renumber.

en: Repeat a string
mr: एक स्ट्रिंग पुन्हा करा

en: Repeating headings in array questions every X subquestions:
mr: अर्रे प्रश्न प्रत्येक एक्स subquestions मध्ये पुनरावृत्ती शीर्षकाच्या:

en: Replace
mr: ची जागा घेणे

en: Replace all occurrences of the search string with the replacement string
mr: पुनर्स्थित अक्षरमाळा शोध स्ट्रिंग सर्व आढळण्याची ठिकाणे पुनर्स्थित करा

en: Replace the existing record.
mr: विद्यमान रेकॉर्ड बदला.

en: Replaces the label of the 'Other:' answer option with a custom text
mr: लेबल रन 'इतर:' उत्तर पर्याय सानुकूल मजकुरासह

en: Report and skip the new record.
mr: अहवाल आणि नवीन रेकॉर्ड वगळा.

en: Required
mr: आवश्यक

en: Reset
mr: रीसेट करा

en: Reset all your tokens to the 'not used' state
mr: 'वापरले नाही' राज्यातील सर्व आपल्या टोकन रीसेट करा

en: Reset answers and token completed state
mr: उत्तरे आणि टोकन पूर्ण राज्य रीसेट करा

en: Reset conditions
mr: अटी रीसेट करा

en: Reset conditions/relevance?
mr: अटी / संदर्भाप्रमाणे रीसेट करा?

en: Reset the completed answers to the incomplete state
mr: अपूर्ण स्थितीवर पूर्ण उत्तरे रीसेट करा

en: Resources
mr: साधनसंपत्ती

en: Resources Import Summary
mr: संसाधने आयात सारांश

en: Resources import summary
mr: संसाधने आयात सारांश

en: Response
mr: प्रतिसाद

en: Response ID
mr: प्रतिसाद आयडी

en: Response filters
mr: प्रतिसाद फिल्टर

en: Response import summary
mr: प्रतिसाद आयात सारांश

en: Response submission for survey {SURVEYNAME}
mr: सर्वेक्षण साठी प्रतिसाद सबमिशन {SURVEYNAME}

en: Response submission for survey {SURVEYNAME} with results
mr: परिणामांसह सर्वेक्षण {SURVEYNAME} करिता प्रतिसाद सबमिशन

en: Response summary
mr: प्रतिसाद सारांश

en: Responses
mr: प्रतिसाद

en: Responses & statistics
mr: प्रतिसाद व सांख्यिकी

en: Responses containing
mr: असलेले प्रतिसाद

en: Responses to this survey are NOT anonymized.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद अनामित नाही.

en: Responses to this survey are anonymized.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद अनामित आहेत.

en: Responses will be date stamped.
mr: प्रतिसाद तारीख stamped असेल.

en: Responses will have the IP address logged
mr: प्रतिसाद लॉग IP पत्ता लागेल

en: Responses will have their referring URL logged.
mr: प्रतिसाद त्यांच्या संदर्भित URL वर लॉग लागेल.

en: Responses will not be date stamped.
mr: प्रतिसाद तारीख stamped होणार नाही.

en: Responses will not have the IP address logged.
mr: प्रतिसाद IP पत्ता लॉग नाहीत.

en: Responses will not have their referring URL logged.
mr: प्रतिसाद त्यांच्या संदर्भित URL वर लॉग नाहीत.

en: Restore
mr: पुनर्रचना करणे

en: Restore options
mr: पर्याय पुनर्संचयित करा

en: Restrict input to integer values
mr: पूर्णांक मूल्ये करण्यासाठी इनपुट प्रतिबंधित करा

en: Result
mr: निकालपत्रक

en: Results
mr: परिणाम

en: Results from LDAP Query.
mr: त्यासाठी LDAP क्वेरी परिणाम.

en: Resume later
mr: पुन्हा करा नंतर

en: Return a formatted string
mr: एक स्वरूपित स्ट्रिंग परत

en: Return comma-separated list of values
mr: मूल्ये स्वल्पविरामाने विभक्त सूची दाखवा

en: Return current UNIX timestamp
mr: वर्तमान युनिक्स शिक्का परत

en: Return part of a string
mr: स्ट्रिंग भाग परत

en: Return to label set administration
mr: लेबल सेट प्रशासन परत

en: Return to survey
mr: सर्वेक्षण परत

en: Return to survey administration
mr: सर्वेक्षण प्रशासन परत

en: Returns true if all non-empty responses are unique
mr: सर्व नॉन रिक्त प्रतिसाद अद्वितीय आहेत हे सत्य रिटर्न्स

en: Returns true(1) if it is a valid date in gregorian calendar
mr: परताव्याचे खरे (1) ती gregorian दिनदर्शिका मध्ये एक वैध तारीख असेल

en: Reverse a string
mr: एक स्ट्रिंग उलटा

en: Reverse answer order
mr: उत्तर क्रम उलटा

en: Romanian
mr: रोमानियन

en: Round fractions down
mr: फेरी अपूर्णांक खाली

en: Round fractions up
mr: अप फेरी अपूर्णांक

en: Rounds a number to an optional precision
mr: पर्यायी सुस्पष्टता करण्यासाठी फेरी संख्या

en: Rows
mr: पंक्ती

en: Russian
mr: रशियन

en: SMTP debug mode:
mr: या SMTP डीबग मोड:

en: SMTP debug output:
mr: या SMTP डीबग आउटपुट:

en: SMTP host:
mr: या SMTP यजमान:

en: SMTP password:
mr: या SMTP पासवर्ड:

en: SMTP username:
mr: या SMTP वापरकर्तानाव:

en: SPSS export scale type
mr: SPSS निर्यात प्रमाणात प्रकार

en: SPSS version:
mr: SPSS आवृत्ती:

en: SQL CODE THAT FAILED
mr: अयशस्वी करत म्हटले की एस क्यू एल कोड

en: SQL command failed: %s
mr: एस क्यू एल आदेश अयशस्वी:% s ला

en: SSL
mr: एसएसएल

en: Same
mr: समान

en: Same height for lists
mr: सूची समान उंची

en: Save
mr: जतन करा

en: Save IP address?
mr: IP पत्ता जतन करायचे?

en: Save Now
mr: आता जतन करा

en: Save and close
mr: जतन करा आणि बंद करा

en: Save as label set
mr: लेबल सेट म्हणून जतन करा

en: Save both of them on the R working directory (use getwd() and setwd() on the R command window to get and set it)
mr: आर काम निर्देशिका दोन्ही जतन करा ((getwd वापरा) आणि आर आदेश पटल वर setwd () मिळवा आणि तो सेट)

en: Save changes
mr: बदल जतन करा

en: Save city
mr: शहर जतन करा

en: Save country
mr: देश जतन करा

en: Save for further completion by survey user
mr: सर्वेक्षण वापरकर्त्याद्वारे पुढील पूर्ण जतन करा

en: Save postal code
mr: पोस्टल कोड जतन करा

en: Save question group
mr: प्रश्न गट जतन करा

en: Save referrer URL?
mr: करणार् URL मध्ये जतन करायचे?

en: Save settings
mr: सेटिंग्ज जतन करा

en: Save state
mr: राज्य जतन करा

en: Save this, then create another:
mr: रक्षित करू, नंतर आणखी एक तयार करा:

en: Save timings?
mr: वेळ जतन करायचे?

en: Save your unfinished survey
mr: आपल्या अनफिनिश्ड सर्वेक्षण जतन करा

en: Saved Survey Details
mr: जतन केलेले सर्वेक्षण तपशील

en: Scale
mr: मापणीची पद्धत

en: Scale 1
mr: स्केल 1

en: Scale 2
mr: स्केल 2

en: Scenario
mr: सिनेमाच्या कथानकाची रुपरेखा (यात कथानकाबरोबरच पात्रे देखावे नटांना देण्याच्या सूचना इचाही समावेश होतो)

en: Scope
mr: संधी

en: Screen:
mr: स्क्रीन:

en: Search
mr: शोधा

en: Second choice
mr: दुसरा निवड

en: Security
mr: सुरक्षितता

en: Security question:
mr: सुरक्षा प्रश्न:

en: Select ZIP file:
mr: झिप फाइल निवडा:

en: Select columns
mr: स्तंभ निवडा

en: Select file
mr: फाइल निवडा

en: Select question
mr: प्रश्न निवडा

en: Select survey to copy:
mr: कॉपी करण्यासाठी सर्वेक्षण निवडा:

en: Select template ZIP file:
mr: टेम्पलेट झिप फाइल निवडा:

en: Select the LDAP query you want to run:
mr: आपण चालावायचे त्यासाठी LDAP क्वेरी निवडा:

en: Select the type of chart to be displayed
mr: प्रदर्शित करण्यासाठी चार्ट प्रकार निवडा

en: Select...
mr: निवडा ...

en: Semicolon
mr: अर्धविराम (;)

en: Send
mr: पाठवणे

en: Send Invitations
mr: आमंत्रणे पाठवा

en: Send Reminders
mr: स्मरणपत्रे पाठवा

en: Send basic admin notification email to:
mr: मूलभूत प्रशासन सूचना ईमेल पाठवा:

en: Send detailed admin notification email to:
mr: तपशीलवार प्रशासन सूचना ईमेल पाठवा:

en: Send email invitation
mr: ईमेल आमंत्रण पाठवा

en: Send email invitations
mr: ईमेल आमंत्रणे पाठवा

en: Send email reminder
mr: ईमेल स्मरणपत्र पाठवा

en: Send me a copy:
mr: मला एक प्रत पाठवा:

en: Send reminder to token ID(s):
mr: टोकन आयडी (र्स) ला स्मरणपत्र पाठवा:

en: Sending invitations...
mr: आमंत्रणे पाठवित आहे ...

en: Sending reminders...
mr: स्मरणपत्रे पाठवत आहे ...

en: Sep
mr: सप्टें

en: Separator used:
mr: विभाजक वापरलेले:

en: Serbian (Cyrillic)
mr: सर्बियन (सिरिलिक)

en: Serbian (Latin)
mr: सर्बियन (लॅटिन)

en: Server name & port:
mr: सर्व्हरचे नाव आणि पोर्ट:

en: Server time:
mr: सर्व्हर वेळ:

en: Server type:
mr: सर्व्हरचा प्रकार:

en: Session writable
mr: लेखनजोगी सत्र

en: Set Survey Rights
mr: सर्वेक्षण हक्क सेट करा

en: Set a specific SPSS export scale type for this question
mr: या प्रश्नासाठी विशिष्ट SPSS निर्यात प्रमाण प्रकार सेट करा

en: Set name:
mr: नाव सेट करा:

en: Set survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या सेट करा

en: Set template permissions for this user
mr: या वापरकर्त्यासाठी टेम्पलेट परवानग्या सेट करा

en: Set the percentage width of the (sub-)question column (1-100)
mr: (पोट) प्रश्न स्तंभ टक्केवारी रूंदी (1-100) सेट करा

en: Set token length to:
mr: टोकन लांबी सेट करा:

en: Set user permissions
mr: वापरकर्ता परवानग्या सेट करा

en: Share
mr: भाग

en: Share panel
mr: शेअर पॅनेल

en: Shift-JIS Japanese
mr: करण्यासाठी Shift-JIS जपानी

en: Short Free Text
mr: लघु मोफत मजकूर

en: Short names
mr: लघु नावे

en: Should we proceed with the delete?
mr: आम्ही हटवण्यासाठी पुढे जाऊ नये?

en: Show
mr: दर्शवा

en: Show 'no answer' option for non-mandatory questions:
mr: नॉन अनिवार्य प्रश्नांना 'उत्तर नाही' पर्याय दर्शवा:

en: Show PHPInfo
mr: PHPInfo दर्शवा

en: Show a map in the statistics?
mr: आकडेवारी मध्ये एक नकाशा दर्शवा?

en: Show advanced settings
mr: प्रगत सेटिंग्ज दर्शवा

en: Show an alert if answers exceeds the number of max answers
mr: उत्तरे कमाल उत्तरे संख्या अधिक असेल तर अॅलर्ट दर्शवा

en: Show both
mr: दोन्ही दाखवा

en: Show both (Forced by the system administrator)
mr: दोन्ही दर्शवा (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Show comment
mr: टिप्पणी दर्शवा

en: Show conditions for this question
mr: या प्रश्नासाठी स्थिती दर्शवा

en: Show during registration?
mr: नोंदणी दरम्यान दाखवायचे?

en: Show grand total
mr: गोळाबेरीज दर्शवा

en: Show grand total for either columns or rows
mr: स्तंभ किंवा पंक्ती एकीचा गोळाबेरीज दर्शवा

en: Show group description only
mr: गट वर्णन केवळ दर्शवा

en: Show group description only (Forced by the system administrator)
mr: केवळ गट वर्णन (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show group name only
mr: गट नाव फक्त दर्शवा

en: Show group name only (Forced by the system administrator)
mr: केवळ गट नाव (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show in public statistics
mr: सार्वजनिक आकडेवारी दाखवा

en: Show javascript alert
mr: दर्शवा JavaScript Alert

en: Show last..
mr: अंतिम दर्शवा ..

en: Show next..
mr: पुढील दर्शवा ..

en: Show next...
mr: पुढील दर्शवा ...

en: Show previous..
mr: मागील दर्शवा ..

en: Show previous...
mr: मागील दर्शवा ...

en: Show question code only
mr: प्रश्न फक्त कोड दर्शवा

en: Show question code only (Forced by the system administrator)
mr: (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) फक्त प्रश्न कोड दर्शवा

en: Show question number only
mr: प्रश्न क्रमांक केवळ दर्शवा

en: Show question number only (Forced by the system administrator)
mr: फक्त प्रश्न क्रमांक (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती) दर्शवा

en: Show start...
mr: प्रारंभ दर्शवा ...

en: Show statistics of this question in the public statistics page
mr: सार्वजनिक आकडेवारी पृष्ठ मध्ये या प्रश्नाच्या आकडेवारी दर्शवा

en: Show text responses inline:
mr: दर्शवा मजकूर प्रतिसाद इनलाइन:

en: Show title
mr: शीर्षक दर्शवा

en: Show totals for
mr: साठी बेरीज दर्शवा

en: Show totals for either rows, columns or both rows and columns
mr: एकतर पंक्ती, स्तंभ किंवा दोन्ही पंक्ती आणि स्तंभ करीता बेरीज दर्शवा

en: Simple selector
mr: साधे निवड

en: Simple template editor
mr: साधे टेम्पलेट संपादक

en: Sine
mr: - च्याखेरीज

en: Single checkbox
mr: सिंगल चेकबॉक्स

en: Single choice questions
mr: सिंगल निवड प्रश्न

en: Single response: ID %s
mr: सिंगल प्रतिसाद: आयडी:% s

en: Sinhala
mr: सिंहली

en: Site name
mr: साइट नाव

en: Site name:
mr: साइट नाव:

en: Slider
mr: स्लायडर

en: Slider accuracy
mr: स्लायडर अचूकता

en: Slider initial value
mr: स्लायडर प्रारंभिक मूल्य

en: Slider left/right text separator
mr: स्लाईडर उजवीकडे / डावीकडे मजकूर विभाजक

en: Slider maximum value
mr: स्लायडर कमाल मूल्य

en: Slider minimum value
mr: स्लायडर किमान मूल्य

en: Slider starts at the middle position
mr: स्लायडर मध्यम स्थिती येथे सुरू होते

en: Slovak
mr: स्लोव्हाक

en: Slovenian
mr: स्लोव्हेनियन

en: Some URL description
mr: काही URL वर वर्णन

en: Some piece-of-cake steps to create your very own first survey:
mr: आपले स्वत: चे प्रथम सर्वेक्षण तयार करण्यासाठी काही तुकडा ऑफ केक पायऱ्या:

en: Some text in this answer
mr: हे उत्तर काही टेक्स्ट

en: Sorry there are no supported question types in this survey.
mr: क्षमस्व हे सर्वेक्षण नाही समर्थित प्रश्न असे प्रकार आहेत.

en: Sorry your responses have exceeded a quota on this survey.
mr: क्षमस्व आपले प्रतिसाद या सर्वेक्षण वरील मर्यादा ओलांडली आहे.

en: Sorry, but the LDAP module is missing in your PHP configuration.
mr: क्षमस्व, परंतु त्यासाठी LDAP मोड्यूल तुमचे PHP व्यूहरचनेत गहाळ आहे.

en: Sorry, but this question has too many answer options to be shown properly in a graph.
mr: क्षमस्व, परंतु हा प्रश्न एक आलेखामध्ये योग्यरित्या दर्शविले करण्यासाठी बरेच उत्तर पर्याय आहे.

en: Sorry, no more files can be uploaded!
mr: क्षमस्व, कोणताही अधिक फायली अपलोड करू शकता!

en: Sorry, only %s extensions are allowed!
mr: क्षमस्व, फक्त% s ला विस्तार अनुमती आहे!

en: Sorry, only %s files can be uploaded for this question!
mr: क्षमस्व, फक्त% s या फाइल या प्रश्नासाठी अपलोड करू शकता!

en: Sorry, the name you entered for the label set is already in the database. Please select a different name.
mr: क्षमस्व, आपण लेबल संच प्रविष्ट नाव डेटाबेसमध्ये आधीपासूनच आहे. भिन्न नाव निवडा.

en: Sorry, the request failed!
mr: क्षमस्व, विनंती अयशस्वी!

en: Sorry, the uploaded file (%s) is larger than the allowed filesize of %s KB.
mr: क्षमस्व, अपलोड केलेली फाइल (% र्स):% s के.बी. च्या परवानगी FILESIZE पेक्षा मोठा आहे.

en: Sorry, this file extension (%s) is not allowed!
mr: क्षमस्व, ही फाइल एक्सटेंशन (% र्स) परवानगी नाही!

en: Sorry, this file is too large. Only files upto %s KB are allowed.
mr: क्षमस्व, ही फाइल खूप मोठी आहे. % S केले के.बी. पर्यंत फक्त फायली अनुमत आहेत.

en: Sort answers alphabetically
mr: क्रमवारी लावा वर्णक्रमानुसार अ उत्तरे

en: Sort the answer options alphabetically
mr: वर्णक्रमानुसार अ उत्तर पर्याय क्रमवारी लावा

en: Spanish
mr: स्पेनचा

en: Spanish (Argentina)
mr: स्पॅनिश (अर्जेंटिना)

en: Spanish (Argentina) (Informal)
mr: स्पॅनिश (अर्जेंटिना) (अनौपचारिक)

en: Spanish (Chile)
mr: स्पॅनिश (चिली)

en: Spanish (Mexico)
mr: स्पॅनिश (मेक्सिको)

en: Square root
mr: वर्गमुळ

en: Standard deviation
mr: प्रमाणित विचलन

en: Standard token fields
mr: मानक टोकन फील्ड

en: Start HTML editor in a popup window
mr: पॉपअप विंडो मध्ये HTML संपादक Name प्रारंभ

en: Start bounce processing
mr: प्रक्रिया उचलता प्रारंभ

en: Start date/time:
mr: तारीख / वेळ प्रारंभ:

en: Start installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा

en: Start language
mr: भाषा प्रारंभ

en: Start language:
mr: भाषा प्रारंभ:

en: Started but not yet completed
mr: सुरु केले परंतु अद्याप पूर्ण नाही

en: Starting from:
mr: पासून प्रारंभ:

en: Statistics
mr: संख्याच्या स्वरुपात मांडलेल्या गोष्टी

en: Statistics URL
mr: सांख्यिकी URL वर

en: Statistics survey %s
mr: सांख्यिकी सर्वेक्षण% र्स

en: Status
mr: स्थिती

en: Step 1:
mr: पायरी 1:

en: Step 2:
mr: पायरी 2:

en: Step value
mr: पायरी मूल्य

en: Stop this survey
mr: हे सर्वेक्षण थांबवा

en: Store the city?
mr: शहर संचयित?

en: Store the country?
mr: देश संचयित?

en: Store the postal code?
mr: पोस्टल कोड संचयित?

en: Store the state?
mr: राज्य संचयित?

en: Straight
mr: सरळ

en: Strip HTML and PHP tags from a string
mr: स्ट्रिंग पासून पट्टी HTML आणि कृपया PHP टॅग्ज

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning and end of a string
mr: स्ट्रिंग च्या सुरुवातीपासून ओवरनंतर पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning of a string
mr: स्ट्रिंग सुरूवातीस पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Strip whitespace (or other characters) from the end of a string
mr: स्ट्रिंग ओवरनंतर पासून पट्टी मोकळी जागा (किंवा इतर वर्ण)

en: Subject:
mr: विषय:

en: Submission date
mr: सबमिशनची तारीख

en: Submit
mr: सबमिट करा

en: Submit Your Survey.
mr: आपले सर्वेक्षण सबमिट करा.

en: Submit your answers
mr: आपली उत्तरे सबमिट करा

en: Submit your survey.
mr: आपल्या सर्वेक्षण सबमिट करा.

en: Submitted
mr: सबमिट

en: Subquestions were successfully saved.
mr: Subquestions यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Success
mr: यश

en: Success!
mr: यशस्वी!

en: Successfully created CPDB entries
mr: यशस्वीरित्या तयार CPDB नोंदी

en: Successfully created token entries
mr: यशस्वीरित्या तयार टोकन नोंदी

en: Sum
mr: बेरीज

en: Sum the values of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
mr: (ARG ऑप मूल्य) critiera पास कोणत्या यादीत उत्तर प्रश्न मुल्य बेरीज

en: Summary
mr: सारांश

en: Survey
mr: सर्वेक्षण

en: Survey %s
mr: सर्वेक्षण% र्स

en: Survey Has Been Deactivated
mr: सर्वेक्षण निष्क्रिय केले गेले आहे

en: Survey ID
mr: सर्वेक्षण आयडी

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s)
mr: सर्वेक्षण आयडी% D% s ला असलेले% ड नोंद (र्स) येथे जतन केला

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s) (%s)
mr: सर्वेक्षण आयडी% D% s ला असलेले% ड नोंद (र्स) (% र्स) येथे जतन केला

en: Survey activation
mr: सर्वेक्षण सक्रियन

en: Survey archive (.lsa)
mr: सर्वेक्षण संग्रहण (. Lsa)

en: Survey cannot be activated yet.
mr: सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय करणे शक्य नाही.

en: Survey cannot be activated. Either you have no permission or there are no questions.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय करणे शक्य नाही. आपल्याकडे कोणतीही परवानगी किंवा कोणतेही प्रश्न नाहीत एकतर.

en: Survey content
mr: सर्वेक्षण सामग्री

en: Survey copy summary
mr: सर्वेक्षण प्रत सारांश

en: Survey could not be created because it did not have a title
mr: ते शीर्षक नाही कारण सर्वेक्षण तयार करणे शक्य नाही

en: Survey could not be updated
mr: सर्वेक्षण अद्यतनित करणे शक्य नाही

en: Survey deleted.
mr: सर्वेक्षण हटविले.

en: Survey deletion
mr: सर्वेक्षण हटविणे

en: Survey does not pass consistency check
mr: सर्वेक्षण सुसंगतता चेक पास नाही

en: Survey expiration date
mr: सर्वेक्षण कालावधी समाप्ती तारीख

en: Survey has been activated. Results table has been successfully created.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय केले. परिणाम टेबल यशस्वीरित्या तयार केले गेले आहे.

en: Survey import summary
mr: सर्वेक्षण आयात सारांश

en: Survey logic file
mr: सर्वेक्षण तर्कशास्त्र फाइल

en: Survey name (ID)
mr: सर्वेक्षण नाव (आयडी)

en: Survey name (ID):
mr: सर्वेक्षण नाव (आयडी):

en: Survey participants
mr: सर्वेक्षण सहभागी

en: Survey permissions
mr: सर्वेक्षण परवानग्या

en: Survey permissions for all users in this group were successfully updated.
mr: या गटात सर्व वापरकर्त्यांसाठी सर्वेक्षण परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Survey permissions were successfully updated.
mr: सर्वेक्षण परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Survey quota
mr: सर्वेक्षण कोटा

en: Survey quotas
mr: सर्वेक्षण कोटा

en: Survey registration confirmation
mr: सर्वेक्षण नोंदणी पुष्टीकरण

en: Survey security
mr: सर्वेक्षण सुरक्षा

en: Survey settings
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज

en: Survey settings were successfully saved.
mr: सर्वेक्षण सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Survey structure (.lss)
mr: सर्वेक्षण रचना (. Lss)

en: Survey structure import summary
mr: सर्वेक्षण संरचना आयात सारांश

en: Survey title and description
mr: सर्वेक्षण शीर्षक आणि वर्णन

en: Surveys
mr: सर्वेक्षणे

en: Swahili
mr: स्वाहिली

en: Swedish
mr: स्वीडन देशाची भाषा

en: Switch to closed-access mode
mr: बंद-प्रवेश मोड कडे स्विच करा

en: System overview
mr: सिस्टम विहंगावलोकन

en: TIS620 Thai
mr: TIS620 थाई

en: TLS
mr: TLS मूल

en: Tab-separated-values format (*.txt)
mr: टॅब विभाजीत-मूल्ये स्वरूप (*. Txt,)

en: Table column usage
mr: सारणी स्तंभ वापर

en: Table prefix
mr: सारणी उपसर्ग

en: Table size usage
mr: सारणी आकार वापर

en: Take ownership
mr: मालकी घ्या

en: Tangent
mr: स्पर्शरेषा

en: Target (sub-)question:
mr: लक्ष्य (पोट) प्रश्न:

en: Target question
mr: लक्ष्य प्रश्न

en: Template '%s' does already exist.
mr: साचा '% s' आधिपासूनच अस्तित्वात नाही.

en: Template '%s' was successfully deleted.
mr: साचा '% s ला' यशस्वीरित्या हटवला.

en: Template Sample
mr: साचा नमुना

en: Template editor:
mr: टेम्पलेट संपादक:

en: Template permissions were updated successfully.
mr: साचा परवानग्या यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Template:
mr: साचा:

en: Terminate survey
mr: सर्वेक्षण निरस्त

en: Test if your server has SSL enabled by clicking on this link.
mr: चाचणी आपली सर्व्हर एसएसएल या लिंकवर क्लिक करून सक्षम आहे तर.

en: Text [Help] (Tip)
mr: मजकूर [मदत] (टीप)

en: Text box
mr: मजकूर बॉक्स

en: Text display
mr: प्रदर्शनासाठी मजकूर

en: Text inputs
mr: मजकूर आदान

en: Text questions
mr: मजकूर प्रश्न

en: Text shown on each subquestion row between both scales in dropdown mode
mr: मजकूर मोड ड्रॉप डाउन मध्ये दोन्ही आकर्षित दरम्यान प्रत्येक subquestion ओळीवर दर्शविलेले

en: Thai
mr: थाई

en: Thank you for completing this survey.
mr: हे सर्वेक्षण पूर्ण केल्याबद्दल धन्यवाद.

en: Thank you for registering to participate in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सहभागी नोंदणी धन्यवाद.

en: Thank you!
mr: धन्यवाद!

en: The 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
mr: 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास बंद करणार नाही) हे अनेक सेकंद दृश्यमान राहील

en: The 2nd 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
mr: 2 र्या 'वेळ मर्यादा चेतावणी' (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास बंद करणार नाही) हे अनेक सेकंद दृश्यमान राहील

en: The 2nd message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
mr: एक 'वेळ मर्यादा चेतावणी' म्हणून प्रदर्शित 2 रा संदेश (हे रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट चेतावणी प्रदर्शित करेल)

en: The LimeSurvey ComfortUpdate is an easy procedure to quickly update to the latest version of LimeSurvey.
mr: LimeSurvey ComfortUpdate त्वरीत LimeSurvey नवीनतम आवृत्ती सुधारीत सोपा पद्धतीचा वापर करा.

en: The answer options will be distributed across the number of columns set here
mr: उत्तर पर्याय येथे सेट स्तंभ संख्या वितरीत केले जाईल

en: The answer to the security question is incorrect.
mr: सुरक्षा प्रश्नाचे उत्तर चुकीचे आहे.

en: The answer(s) must meet these array_filter criteria:
mr: उत्तर (रे) या array_filter निकष पूर्ण करणे आवश्यक आहे:

en: The answer(s) must meet these validation criteria:
mr: उत्तर (रे) या प्रमाणीकरण मापदंड पूर्ण करणे आवश्यक आहे:

en: The database you specified does not exist:
mr: आपण निर्दिष्ट डेटाबेस अस्तित्वात नाही:

en: The email address is not valid.
mr: ईमेल पत्ता वैध नाही.

en: The email you used is not valid. Please try again.
mr: आपण वापरलेले ईमेल वैध नाही. कृपया पुन्हा प्रयत्न करा.

en: The file %s was deleted.
mr: फाइल% s ला काढून टाकले होते.

en: The following LimeSurvey updates are available:
mr: खालील LimeSurvey अपडेट्स उपलब्ध आहेत:

en: The following additional fields were found in your CSV file.
mr: खालील अतिरिक्त फील्ड आपल्या CSV फाइल आढळले.

en: The following answers should be deleted:
mr: खालील उत्तरे काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following assessments should be deleted:
mr: खालील मुल्यांकन काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following conditions should be deleted:
mr: पुढील अटी काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following files will be modified or deleted but were already modified by someone else.
mr: निम्न फायली सुधारित किंवा हटविले पण आधीच कोणीतरी सुधारित केली होती जाईल.

en: The following groups should be deleted:
mr: खालील गट काढून टाकले पाहिजे:

en: The following old survey response tables exist and may be deleted if no longer required:
mr: खालील जुना सर्वेक्षण प्रतिसाद तक्ते अस्तित्वात आणि यापुढे गरजेनुसार हटविले जाऊ शकते:

en: The following old survey tables should be deleted because they contain no records or their parent survey no longer exists:
mr: ते विद्यमान यापुढे नोंदी किंवा त्यांचे पालक सर्वेक्षण असू कारण खालील जुना सर्वेक्षण तक्ते काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following old token list tables exist and may be deleted if no longer required:
mr: खालील जुने टोकन यादी तक्ते अस्तित्वात आणि यापुढे गरजेनुसार हटविले जाऊ शकते:

en: The following problems have been found:
mr: निम्नलिखित समस्या आढळल्या आहेत:

en: The following questions should be deleted:
mr: खालील प्रश्न काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following steps will be done by this update:
mr: खालील पायऱ्या या सुधारणा करण्यात येईल:

en: The following survey language settings should be deleted:
mr: खालील सर्वेक्षण भाषा सेटिंग्ज काढून टाकलं पाहिजे:

en: The following surveys are available:
mr: खालील सर्वेक्षणे उपलब्ध आहेत:

en: The following surveys should be deleted:
mr: खालील सर्वेक्षणे काढून टाकलं पाहिजे:

en: The languages of the imported group file must at least include the base language of this survey.
mr: आयात गट फाइल भाषा कमीत कमी या सर्वेक्षणाचे बेस भाषा समाविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The languages of the imported question file must at least include the base language of this survey.
mr: आयात प्रश्न फाइल भाषा कमीत कमी या सर्वेक्षणाचे बेस भाषा समाविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The maximum number of files has been uploaded. You may return back to survey.
mr: फायली कमाल संख्या अपलोड केले गेले आहे. आपण सर्वेक्षण परत परत शकते.

en: The message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
mr: एक 'वेळ मर्यादा चेतावणी' म्हणून प्रदर्शित संदेश (हे रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट चेतावणी प्रदर्शित करेल)

en: The message to display when the time limit has expired (a default message will display if this setting is left blank)
mr: वेळ मर्यादा संपली आहे करताना प्रदर्शित संदेश (हे सेटिंग रिक्त सोडल्यास डीफॉल्ट संदेश प्रदर्शित करेल)

en: The minimum number of files has not been uploaded.
mr: फायली किमान संख्या अपलोड केली गेली नाही.

en: The new question group/question order was successfully saved.
mr: नवीन प्रश्न गट / प्रश्न ऑर्डर यशस्वीरित्या जतन केले.

en: The question could not be added. You must enter at least a question code.
mr: प्रश्न जोडणे शक्य नाही. आपण किमान एक प्रश्न कोड प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The question could not be added. You must enter at least enter a question code.
mr: प्रश्न जोडणे शक्य नाही. किमान एक प्रश्न कोड प्रविष्ट करा आपण प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

en: The question group was deleted.
mr: प्रश्न गट हटवला.

en: The records have been saved successfully!
mr: रेकॉर्ड यशस्वीरित्या जतन केली गेली आहेत!

en: The redundancy check looks for tables leftover after deactivating a survey. You can delete these if you no longer require them.
mr: रिडंडंसि चेक एक सर्वेक्षण निष्क्रिय झाल्यानंतर सारण्या leftover साठी दिसते. आपण यापुढे त्यांना आवश्यकता असल्यास, आपण या हटवू शकता.

en: The related survey is missing.
mr: संबंधित सर्वेक्षण गहाळ आहे.

en: The required directory for saving the uploaded files couldn't be created. Please check file premissions on the /upload/surveys directory.
mr: संचिका जतन आवश्यक निर्देशिका तयार करणे शक्य नाही. / / अपलोड करा सर्वेक्षणे निर्देशिका फाइल premissions तपासा.

en: The responses to this survey are no longer available using LimeSurvey.
mr: हे सर्वेक्षण करण्यासाठी प्रतिसाद यापुढे LimeSurvey वापरून उपलब्ध आहेत.

en: The sum must be at least %s
mr: सम असणे आवश्यक किमान:% s वेग

en: The sum must be at most %s
mr: सम सर्वात% s ला असला पाहिजे

en: The sum must be between %s and %s
mr: सम% s ला% s केले आणि दरम्यान असणे आवश्यक आहे

en: The sum must equal %s
mr: सम% रे समान असावे

en: The sum must equal %s.
mr: सम% s ला समान असावे.

en: The sum of the multiple numeric inputs must be greater than this value
mr: एकाधिक अंकीय गरजांची बेरीज हे मूल्य मोठी असणे आवश्यक आहे

en: The survey cannot be activated until these problems have been resolved.
mr: या समस्या निराकरण होईपर्यंत सर्वेक्षण सक्रिय करणे शक्य नाही.

en: The survey was successfully expired by setting an expiration date in the survey settings.
mr: सर्वेक्षण यशस्वीरित्या सर्वेक्षण सेटिंग्ज मध्ये एक समाप्ती तारीख सेट करून कालबाह्य होते.

en: The survey you selected does not exist
mr: आपण निवडलेला सर्वेक्षण अस्तित्वात नाही

en: The text message that displays in the countdown timer during the countdown
mr: काउंटडाउन दरम्यान काउंटडाउन टायमर मध्ये दर्शविण्याकरीता मजकूर संदेश

en: The token you have provided is either not valid, or has already been used.
mr: आपण प्रदान केलेल्या टोकन एकतर वैध नाही, किंवा आधीच वापरला गेला आहे.

en: The token you have provided is not valid or has already been used.
mr: आपण प्रदान केलेल्या टोकन वैध आहे किंवा आधीच वापरला गेला आहे.

en: The token you provided doesn't match the one in your session.
mr: आपण प्रदान टोकन आपल्या सत्रात एक जुळत नाही.

en: The tokens table has now been removed and tokens are no longer required to access this survey.
mr: टोकन टेबल आता काढले आणि टोकन गेले आहे यापुढे हे सर्वेक्षण प्रवेश आवश्यक आहे.

en: The type of your database management system
mr: आपल्या डेटाबेस व्यवस्थापन प्रणालीचे प्रकार

en: The update is now complete!
mr: सुधारणा आता पूर्ण झाले!

en: The update server is currently busy. This usually happens when the update files for a new version are being prepared.
mr: सुधारणा सर्व्हर व्यस्त सध्या आहे. एक नवीन आवृत्ती करीता सुधारणा फायली तयार केल्या जात आहेत तेव्हा हे सहसा घडते.

en: The username already exists.
mr: वापरकर्तानाव आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: The value of this variable can not be changed
mr: या परिवर्तनशील मूल्य बदलले जाऊ शकत नाही

en: There are %s orphaned default value entries which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned डीफॉल्ट मूल्य प्रविष्टी नाही.

en: There are %s orphaned question attributes.
mr: % S केले orphaned प्रश्न गुणधर्म आहेत.

en: There are %s orphaned quota entries which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा प्रविष्टी नाही.

en: There are %s orphaned quota language settings which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा भाषा सेटिंग्ज आहेत.

en: There are %s orphaned quota members which can be deleted.
mr: हटविले जाऊ शकते जे% s ला orphaned कोटा सदस्य आहेत.

en: There are no existing conditions in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये कोणतेही अस्तित्वातील अटी आहेत.

en: There are no groups available.
mr: कोणतेही गट उपलब्ध आहेत.

en: There are no label sets which match the survey default language
mr: सर्वेक्षण मुलभूत भाषा जुळणारे कोणतेही लेबल संच आहेत

en: There are no more questions. Please press the <Submit> button to finish this survey.
mr: अधिक प्रश्न नाहीत. हे सर्वेक्षण समाप्त करण्यासाठी <Submit> बटण दाबा.

en: There are no questions in this survey
mr: हे सर्वेक्षण कोणतेही प्रश्न नाहीत

en: There are {EMAILCOUNT} emails still to be sent.
mr: {EMAILCOUNT} ईमेल पाठविली जाऊ अजून आहेत.

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
mr: हे सर्वेक्षण प्रश्न {NUMBEROFQUESTIONS} आहेत.

en: There is 1 question in this survey
mr: हे सर्वेक्षण मध्ये 1 प्रश्न आहे

en: There is already a recorded answer for this token
mr: हे टोकन एक नोंदविण्यात उत्तर आधीच आहे

en: There is already an entry with that exact token in the table. The same token cannot be used in multiple entries.
mr: सारणीतील तंतोतंत टोकन एक अगोदरपासून आहे. समान टोकन एकाधिक नोंदी मध्ये वापरले जाऊ शकत नाही.

en: There is no matching survey.
mr: जुळणारी सर्वेक्षण आहे.

en: There was a problem deleting the template '%s'. Please check your directory/file permissions.
mr: टेम्पलेट '% s ला' हटविताना एक समस्या आली. आपल्या डिरेक्टरी / फाइल च्या परवानग्या तपासा.

en: There was a problem downloading the update file. Please try to restart the update process.
mr: सुधारणा फाइल डाउनलोड करताना समस्या आली. सुधारणा प्रक्रिया पुनः सुरू करण्यासाठी प्रयत्न करा.

en: There was an error using the Google API.
mr: गूगल API वापरून एक त्रुटी आली.

en: There were no eligible emails to send. This will be because none satisfied the criteria of:
mr: पाठवण्यासाठी नाही पात्र ईमेल होते. काहीही च्या निकष समाधानी कारण असेल:

en: They were found to be duplicate using a combination of firstname, lastname and email fields
mr: ते पहिले नाव, lastname आणि ईमेल क्षेत्र दोघांची जोडी वापरून डुप्लिकेट असल्याचे आढळले

en: They were found to be duplicate using the participant id field
mr: ते सहभागी ID क्षेत्रामध्ये वापरून डुप्लिकेट असल्याचे आढळले

en: Third choice
mr: थर्ड निवड

en: This ZIP archive contains no valid Resources files. Import failed.
mr: ही zip संग्रहण वैध स्त्रोत फाइल समाविष्टीत आहे. आयात अयशस्वी.

en: This ZIP archive contains no valid template files. Import failed.
mr: ही zip संग्रहण वैध टेम्पलेट फाइल्स् समाविष्टीत. आयात अयशस्वी.

en: This archive contains a PDF file of the survey, the queXML file of the survey and a queXF banding XML file which can be used with queXF: http://quexf.sourceforge.net/ for processing scanned surveys.
mr: स्कॅन केलेली सर्वेक्षणे प्रक्रिया http://quexf.sourceforge.net/: हे संग्रहण सर्वेक्षण, सर्वेक्षणाचे queXML फाइल आणि queXF वापरले जाऊ शकते XML फाइल banding एक queXF एक पीडीएफ फाईल आहे.

en: This attribute is automatically mapped
mr: हे गुणधर्म आपोआप मॅप आहे

en: This file type is not allowed to be uploaded.
mr: ही फाइल प्रकार अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: This filename is not allowed to be uploaded.
mr: या फाइलनाव अपलोड करण्याची परवानगी नाही.

en: This group description is fairly vacuous, but quite important.
mr: हा गट वर्णन प्रामाणिकपणाने आळशी, परंतु धनगर महत्वाचे आहे.

en: This group does not contain any question(s).
mr: हा समूह कोणताही प्रश्न (र्स) समाविष्ट नाही.

en: This is a controlled survey. You need a valid token to participate.
mr: हे नियंत्रित पद्धतीने सर्वेक्षण आहे. आपण सहभागी वैध टोकन आवश्यक आहे.

en: This is a hint text that will be shown to the participant describing the question validation equation.
mr: हा प्रश्न प्रमाणीकरण समीकरण वर्णन सहभागी दर्शविला जाईल की एक इशारा मजकूर आहे.

en: This is a sample question text. The user was asked to enter a date.
mr: हा एक नमुना प्रश्न मजकूर आहे. वापरकर्ता एक तारीख प्रविष्ट करण्यास सांगितले होते.

en: This is a sample question text. The user was asked to pick an entry.
mr: हा एक नमुना प्रश्न मजकूर आहे. वापरकर्ता नोंदणी निवडा सांगितले.

en: This is a sample survey description. It could be quite long.
mr: हा एक नमुना सर्वेक्षण वर्णन आहे. तो जोरदार लांब असू शकते.

en: This is another sample question text - asking for number.
mr: ही दुसर्या नमुना प्रश्न मजकूर आहे - क्रमांक विचारत.

en: This is not a .csv file.
mr: हे एक. CSV फाइल नाही.

en: This is not a valid LimeSurvey survey structure XML file.
mr: हे वैध LimeSurvey सर्वेक्षण रचना XML फाइल नाही.

en: This is not a valid response data XML file.
mr: हे वैध प्रतिसाद डेटा XML फाइल नाही.

en: This is not a valid timings data XML file.
mr: हे वैध वेळ डेटा XML फाइल नाही.

en: This is not a valid token data XML file.
mr: हे वैध टोकन डेटा XML फाइल नाही.

en: This is one last sample question text - asking for some free text.
mr: हा एक अंतिम नमुना प्रश्न मजकूर आहे - काही विनामूल्य मजकूर विचारत.

en: This is some help text for this question.
mr: हा हा प्रश्न काही मदत मजकूर आहे.

en: This is the default email address of the site administrator and used for system messages, contact options and default bounce email.
mr: ही साइट प्रशासकाच्या मुलभूत ईमेल पत्ता आहे आणि प्रणाली संदेश, संपर्क पर्याय आणि मुलभूत बाऊन्स ईमेल करण्यासाठी वापरले जाते.

en: This is the default name of the site administrator and used for system messages and contact options.
mr: ही साइट प्रशासकाच्या मुलभूत नाव आहे आणि प्रणाली संदेश आणि संपर्क पर्याय वापरले.

en: This is the survey end message.
mr: हे सर्वेक्षण ओवरनंतर संदेश आहे.

en: This name has already been used for this survey. You must use a unique save name.
mr: हे नाव आधीच या सर्वेक्षण वापरला गेला आहे. आपण एक अद्वितीय जतन नाव वापरणे आवश्यक आहे.

en: This name is reserved for standard template.
mr: हे नाव मानक टेम्पलेट राखीव आहे.

en: This name will appear in the survey list overview and in the administration header.
mr: हे नाव सर्वेक्षण यादी विहंगावलोकन आणि प्रशासन हेडरमध्ये दिसून येईल.

en: This process will delete this survey, and all related groups, questions answers and conditions.
mr: ही प्रक्रिया हे सर्वेक्षण, आणि सर्व संबंधित गट, प्रश्न उत्तरे व शर्ती हटवेल.

en: This question does not have a question 'type' set.
mr: हा प्रश्न एक प्रश्न 'प्रकार' संच नाही.

en: This question has a condition set, however the condition is based on a question that appears after it.
mr: हा प्रश्न एक अट संच, तरी अट तो नंतर दिसणार्या एका प्रश्नावर आधारित आहे.

en: This question is always shown.
mr: हा प्रश्न नेहमी दर्शवले.

en: This question is mandatory
mr: हा प्रश्न अनिवार्य आहे

en: This question requires a second answer set but none is set.
mr: या प्रश्नाचे एक उत्तर दुसरा संच आवश्यक परंतु काहीही सेट आहे.

en: This question requires answers, but none are set.
mr: हा प्रश्न उत्तरे आवश्यक आहे, परंतु काहीही सेट केले जाते.

en: This question's SGQA code
mr: हा प्रश्न च्या SGQA कोड

en: This question's group ID number
mr: हा प्रश्न चे गट ID क्रमांक

en: This question's question ID number
mr: हा प्रश्न प्रश्नाचे आयडी क्रमांक

en: This question's survey ID number
mr: हा प्रश्न चे सर्वेक्षण आयडी क्रमांक

en: This response ID is invalid.
mr: हा प्रतिसाद आयडी अवैध आहे.

en: This survey has an associated tokens table. If you delete this survey this tokens table will be deleted. We recommend that you export or backup these tokens before deleting this survey.
mr: हे सर्वेक्षण संबंधित टोकन टेबल आहे. आपण हे सर्वेक्षण हटविल्यास हे टोकन सारणी हटवली जाईल. या सर्वेक्षण हटवून करण्यापूर्वी या टोकन निर्यात किंवा बॅकअप शिफारस करतो.

en: This survey has not been activated. There are no results to browse.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय केले जाणार नाही. ब्राउझ परिणाम नाही आहेत.

en: This survey is active and a responses table exists. If you delete this survey, these responses (and files) will be deleted. We recommend that you export the responses before deleting this survey.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय आहे आणि एक प्रतिसाद टेबल विद्यमान आहे. आपण हे सर्वेक्षण हटविल्यास, या प्रतिसाद (आणि फाइल्स) हटविले जातील. या सर्वेक्षण हटविण्यापूर्वी प्रतिसाद निर्यात शिफारस करतो.

en: This survey is active but expired.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय परंतु कालबाह्य आहे.

en: This survey is active but has a start date.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय आहे परंतु प्रारंभ तारीख आहे.

en: This survey is anonymous.
mr: हे सर्वेक्षण निनावी आहे.

en: This survey is currently active.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय आहे.

en: This survey is currently not active. You will not be able to save your responses.
mr: हे सर्वेक्षण सध्या सक्रिय नाही. आपण आपला प्रतिसाद जतन करण्यासाठी शकणार नाही.

en: This survey is not active - no responses are available.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही - नाही प्रतिसाद उपलब्ध आहेत.

en: This survey is not active. You must activate the survey before attempting to import a VVexport file.
mr: हे सर्वेक्षण सक्रिय नाही. आपण VVexport फाइल आयात करण्याचा प्रयत्न करण्यापूर्वी सर्वेक्षण सक्रीय केले पाहिजे.

en: This survey is not yet activated and so your participants won't be able to fill out the survey.
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय केलेले नाही आणि त्यामुळे आपल्या सहभागी सर्वेक्षण भरण्यासाठी शकणार नाही.

en: This survey is not yet active. Your response cannot be saved
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सक्रिय नाही. आपला प्रतिसाद जतन करणे शक्य नाही

en: This survey is not yet started.
mr: हे सर्वेक्षण अद्याप सुरू नाही.

en: This survey is now active, and responses can be recorded.
mr: हे सर्वेक्षण आता सक्रिय आहे, आणि प्रतिसाद रेकॉर्ड केली.

en: This surveys uses anonymized responses, so you can't update your response.
mr: ही सर्वेक्षणे अनामित प्रतिसाद चा वापर करतो, म्हणून आपण आपला प्रतिसाद अद्यतनित करू शकत नाही.

en: This variable name has already been used.
mr: हे परिवर्तनशील नाव आधीच वापरले गेले आहे.

en: This will be the password of admin user.
mr: हे प्रशासक वापरकर्ता संकेतशब्द असेल.

en: This will be the userid by which admin of board will login.
mr: या मंडळाच्या प्रशासन लॉगिन करेल द्वारे USERID असेल.

en: This will be your default language.
mr: हे आपले डीफॉल्ट भाषा असेल.

en: This will replace the existing text. Continue?
mr: या विद्यमान मजकूर पुनर्स्थित करेल. पुढे चालू ठेवायचे?

en: Three
mr: तीन

en: Time difference (in hours):
mr: समयांतर (तासांत):

en: Time limit
mr: वेळ मर्यादा

en: Time limit action
mr: वेळ मर्यादा क्रिया

en: Time limit countdown message
mr: वेळ मर्यादा काउंटडाउन संदेश

en: Time limit disable next
mr: वेळ मर्यादा पुढील अक्षम

en: Time limit disable prev
mr: वेळ मर्यादा मागील अक्षम

en: Time limit expiry message
mr: वेळ मर्यादा समाप्ती संदेश

en: Time limit expiry message display time
mr: वेळ मर्यादा समाप्ती संदेश प्रदर्शित वेळ

en: Time limit message CSS style
mr: वेळ मर्यादा संदेश सी एस एस

en: Time limit timer CSS style
mr: वेळ मर्यादा टाइमर सी एस एस

en: Time remaining
mr: उर्वरित वेळ

en: Time statistics
mr: वेळ आकडेवारी

en: Timer
mr: वेळ मोजणे

en: Timings table could not be created.
mr: वेळ तक्ता तयार करणे शक्य नाही.

en: Timings will be saved.
mr: वेळ जतन केले जातील.

en: Timings will not be saved.
mr: वेळ जतन केले जाणार नाहीत.

en: Tip:
mr: टीप:

en: Title
mr: शीर्षक

en: Title:
mr: शीर्षक:

en: To be able to upload images or other content you have to save your survey once first.
mr: आपण एकदा प्रथम आपल्या सर्वेक्षण जतन लागेल प्रतिमा किंवा अन्य सामग्री अपलोड करण्यात सक्षम असाल.

en: To receive a new password by email you have to enter your user name and original email address.
mr: आपण आपले वापरकर्ता नाव आणि मूळ ईमेल पत्ता प्रविष्ट आहेत ईमेलद्वारे एक नवीन पासवर्ड प्राप्त करण्यासाठी.

en: To remain anonymous please use a pseudonym as your username, also an email address is not required.
mr: निनावी राहण्यासाठी आपले वापरकर्तानाव म्हणून एक टोपणनाव वापरा, देखील ईमेल पत्ता आवश्यक नाही.

en: To reorder questions/questiongroups just drag the question/group with your mouse to the desired position.
mr: प्रश्न / questiongroups पुन्हा ऑर्डर करण्यासाठी फक्त इच्छित स्थानावर आपल्या माउसने प्रश्न / गट ड्रॅग करा.

en: Token
mr: लाक्षणिक

en: Token ID
mr: टोकन आयडी

en: Token attribute descriptions were successfully updated.
mr: टोकन गुणधर्म वर्णन यशस्वीरित्या अद्यतनित केले होते.

en: Token attribute: %s
mr: टोकन विशेषता आहे:% s

en: Token code for this participant
mr: या सहभागी साठी टोकन कोड

en: Token control
mr: टोकन नियंत्रण

en: Token fields
mr: टोकन फील्ड

en: Token length
mr: टोकन लांबी

en: Token mismatch
mr: टोकन जुळत

en: Tokens
mr: टोकन

en: Tokens already exist for this survey.
mr: टोकन आधीपासून हे सर्वेक्षण साठी पात्र ठरतात.

en: Tools
mr: साधने

en: Total
mr: संपूर्ण

en: Total Errors
mr: एकूण त्रुटी

en: Total Imported files
mr: एकूण आयातीत फाइल्स

en: Total attributes in the central table
mr: केंद्रीय तक्ता मध्ये एकूण विशेषता

en: Total errors
mr: एकूण त्रुटी

en: Total imported files
mr: एकूण आयात फाइल्स

en: Total invitations sent
mr: एकूण आमंत्रणे पाठविली

en: Total number of files
mr: फायली एकूण संख्या

en: Total numbers of sent reminders
mr: स्मरणपत्रे पाठविली एकूण संख्या

en: Total opted out
mr: एकूण निवड रद्द

en: Total participants in central table
mr: केंद्रीय तक्ता मध्ये एकूण सहभागी

en: Total records in survey
mr: सर्वे मध्ये एकूण नोंदी

en: Total records in survey:
mr: सर्वे मध्ये एकूण नोंदी:

en: Total size of files
mr: फायली एकूण आकार

en: Total surveys completed
mr: एकूण सर्वेक्षणे पूर्ण

en: Total time
mr: एकूण वेळ

en: Translate survey
mr: सर्वेक्षण अनुवाद करा

en: Translate to
mr: अनुवाद करा

en: Tried to pop value off of empty stack
mr: रिक्त स्टॅक मूल्य उरकणे प्रयत्न

en: Try again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Try again! Connection with database failed.
mr: पुन्हा प्रयत्न करा! डेटाबेस सह कनेक्शन अयशस्वी.

en: Try to submit again
mr: पुन्हा सबमिट करून पहा

en: Try with a bigger token length.
mr: एक मोठे टोकन लांबी प्रयत्न करून पहा.

en: Turkish
mr: तुर्क लोकांची भाषा

en: Two
mr: दोन

en: Type in the 'name' you used to save the survey, and the password.
mr: आपण सर्वेक्षण जतन करण्यासाठी वापरले 'नाव', आणि पासवर्ड टाइप करा.

en: Type:
mr: प्रकार:

en: UCS-2 Unicode
mr: UCS-2 युनिकोड

en: UJIS for Windows Japanese
mr: विंडोज जपानी साठी UJIS

en: URL
mr: URL मध्ये

en: URL description:
mr: URL मध्ये वर्णन:

en: URL of the survey
mr: सर्वेक्षण च्या URL

en: URL:
mr: URL मध्ये:

en: US ASCII
mr: यूएस आस्की

en: UTF-8 Unicode
mr: ही UTF-8 युनिकोड

en: Un-quotes a quoted string
mr: रद्द कोट एक उद्धृत स्ट्रिंग

en: Unable to create directory `%s`.
mr: निर्देशिका `% s ला` तयार करण्यात अक्षम.

en: Unable to evaluate binary operator - fewer than 2 entries on stack
mr: स्टॅक वर पेक्षा कमी 2 नोंदी - बायनरी ऑपरेटर मूल्यांकन करण्यात अक्षम

en: Unable to evaluate unary operator - no entries on stack
mr: स्टॅक वर नोंदी नाहीत - एकच अवयव असलेला ऑपरेटर मूल्यांकन करण्यात अक्षम

en: Unable to insert record into survey table
mr: सर्वेक्षण सारणीत रेकॉर्ड घालण्यास अक्षम

en: Unbalanced equation - values left on stack
mr: एकांगी समीकरण - स्टॅक राहिला मूल्ये

en: Uncertain
mr: अनिश्चित

en: Unchanged
mr: बदल न केलेले

en: Undefined function
mr: अपरिभाषित फंक्शन

en: Undefined variable
mr: अपरिभाषित वेरियेबल

en: Unknown error
mr: अज्ञात त्रुटी

en: Unknown file extension
mr: अज्ञात फाइल विस्तार

en: Unmapped participant attributes
mr: Unmapped सहभागी विशेषता

en: Unsupported number of arguments: %s
mr: घटकांची संख्या असमर्थित आहे:% s

en: Unsupported syntax
mr: असमर्थित वाक्यरचना

en: Update
mr: अद्यतनित करा

en: Update condition
mr: अट अद्यतनित करा

en: Update scenario
mr: परिस्थिती अद्यतनित करा

en: Update server busy
mr: सर्व्हर व्यस्त अद्यतनित करा

en: Update token entry
mr: टोकन प्रविष्टी अद्यतनित करा

en: Update user group
mr: वापरकर्ता गट अद्यतनित करा

en: Upload
mr: अपलोड करा

en: Upload files
mr: फायली अपलोड करा

en: Upload summary
mr: सारांश अपलोड करा

en: Upload your files
mr: आपल्या फायली अपलोड करा

en: Uploaded CSV file successfully
mr: यशस्वीरित्या अपलोड CSV फाइल

en: Uploaded label set file needs to have an .lsl extension.
mr: मागील लेबल संच फाइल एक. Lsl विस्तार असणे आवश्यक आहे.

en: Uploaded resources management
mr: मागील संसाधने व्यवस्थापन

en: Uploading
mr: अपलोड करीत आहे

en: Uploading LDAP Query
mr: त्यासाठी LDAP क्वेरी अपलोड

en: Uppercase the first character of each word in a string
mr: स्ट्रिंग प्रत्येक शब्दाचे पहिले अक्षर अपरकेसमधील

en: Urdu
mr: उर्दू

en: Use ComfortUpdate
mr: ComfortUpdate वापरा

en: Use accessible dropdown boxes instead of calendar popup
mr: दिनदर्शिका पॉपअप ऐवजी प्रवेशजोगी ड्रॉप डाउन बॉक्स वापरा

en: Use checkbox layout
mr: चेकबॉक्स लेआउट वापरा

en: Use dropdown presentation
mr: ड्रॉपडाऊन सादरीकरण वापरा

en: Use global settings
mr: जागतिक सेटिंग्ज वापरा

en: Use mapping service
mr: मॅपिंग सेवा वापरा

en: Use same default value across languages:
mr: भाषांमध्ये समान डीफॉल्ट मूल्य वापरा:

en: Use settings below
mr: सेटिंग्ज खालील वापरा

en: Use slider layout
mr: स्लायडर लेआउट वापरा

en: Used/free space for file uploads
mr: फाइल अपलोड वापरली / मोकळी जागा

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User '%s' was successfully deleted.
mr: वापरकर्ता '% s ला' यशस्वीरित्या हटवला.

en: User added.
mr: वापरकर्ता जोडले.

en: User already exists in the group.
mr: वापरकर्ता गट आधीपासूनच विद्यमान आहे.

en: User control
mr: वापरकर्ता नियंत्रण

en: User data
mr: वापरकर्ता डेटा

en: User does not exist in the group.
mr: वापरकर्ता समूहात अस्तित्वात नाही.

en: User group
mr: वापरकर्ता गट

en: User group added.
mr: वापरकर्ता गट जोडले.

en: User group successfully added!
mr: वापरकर्ता गट यशस्वीपणे जोडला!

en: User group successfully saved!
mr: वापरकर्ता गट यशस्वीरित्या जतन!

en: User groups
mr: वापरकर्ता गट

en: User name
mr: प्रयोक्ता नाव

en: User name:
mr: वापरकर्ता नाव:

en: User not found.
mr: वापरकर्ता आढळला नाही.

en: User registration at '%s'
mr: '% S' वरील वापरकर्ता नोंदणी

en: User removed.
mr: वापरकर्ता काढला.

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: Username already exists.
mr: वापरकर्तानाव आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Username: %s
mr: वापरकर्तानाव आहे:% s

en: Users
mr: वापरकर्ते

en: Uses left
mr: बाकी वापरते

en: Uses left:
mr: बाकी वापर करते:

en: Valid from
mr: पासून पर्यंत वैध

en: Valid until
mr: पर्यंत वैध

en: Validation:
mr: प्रमाणन:

en: Value
mr: किंमत

en: Value range allows missing
mr: मूल्य श्रेणी गहाळ परवानगी देते

en: Values:
mr: मूल्ये:

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Vietnamese
mr: व्हिएतनामी

en: View Saved but not submitted Responses
mr: सबमिट प्रतिसाद जतन केलेले पहा पण नाही

en: View response
mr: प्रतिसाद पहा

en: View response ID %d
mr: प्रतिसाद आयडी% ड पहा

en: View response URL
mr: प्रतिसाद URL मध्ये पहा

en: View response details
mr: प्रतिसाद तपशील पहा

en: View statistics
mr: आकडेवारी पहा

en: View the statistics for this survey.
mr: हे सर्वेक्षण आकडेवारी पहा.

en: View this record
mr: ही नोंद पहा

en: View/read
mr: पहा वाचा /

en: Viewing response (ID %s)
mr: पाहणे प्रतिसाद (आयडी:% s)

en: Visit our website!
mr: आमच्या वेबसाइटला भेट द्या!

en: Warn and move on
mr: चेतावणी द्या आणि वर हलवा

en: Warning
mr: चेतावणी

en: Warning!
mr: चेतावणी!

en: Warning: The following files/directories need to be updated but their permissions are set to read-only.
mr: चेतावणी: खालील फाइली / संचयीका अद्यतनित करणे आवश्यक आहे परंतु त्यांच्या परवानगी फक्त सेट आहेत.

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
mr: चेतावणी: आपण अजूनही मुलभूत गुप्तशब्द ('पासवर्ड') वापरत आहात. पुन्हा आपला संकेतशब्द आणि पुन्हा लॉगइन बदला.

en: Warnings
mr: सावधानता

en: We are sorry but there was a system error and your file was not saved. An email has been dispatched to notify the survey administrator.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु एक सिस्टम त्रुटी आली आणि आपली फाइल जतन झाली नाही. एक ईमेल सर्वेक्षण प्रशासक सूचित करण्यासाठी पाठविला आहे.

en: We are sorry but you are not allowed to enter this survey.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत पण आपण हे सर्वेक्षण दाखल करण्यास परवानगी नाहीत.

en: We are sorry but you don't have permissions to do this.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु आपण असे करण्याची परवानगी नाही.

en: We are sorry but your session has expired.
mr: आम्ही दिलगीर आहोत परंतु आपले सत्र कालबाह्य झाले आहे.

en: We recommend that before you delete this survey you export the entire survey from the main administration screen.
mr: या सर्वेक्षण नष्ट करण्या पूर्वी आपण मुख्य प्रशासन स्क्रीन पासून संपूर्ण सर्वेक्षण निर्यात शिफारस करतो.

en: We recommend that before you proceed, you export the entire survey from the main administration screen.
mr: आम्ही पुढे जाण्यापूर्वी, आपण मुख्य प्रशासन स्क्रीन पासून संपूर्ण सर्वेक्षण निर्यात शिफारस करतो.

en: Welcome
mr: स्वागतार्ह

en: Welcome %s!
mr: % S चे स्वागत!

en: Welcome and end text
mr: स्वागत आणि शेवटी मजकूर

en: Welcome message:
mr: संदेश स्वागत:

en: Welcome to %s!
mr: % S चे बदलून आपले स्वागत आहे!

en: Welcome to the LimeSurvey installation wizard. This wizard will guide you through the installation, database setup and initial configuration of LimeSurvey.
mr: LimeSurvey प्रतिष्ठापन विझार्ड आपले स्वागत आहे. हे अत्यंत कुशल प्रतिष्ठापन, डाटाबेस व्यवस्था आणि LimeSurvey च्या प्रारंभिक संरचना तुम्हाला मार्गदर्शन करेल.

en: Welcome to this sample survey
mr: हे नमुना सर्वेक्षण स्वागत आहे

en: Welcome:
mr: आपले स्वागत आहे:

en: Welsh
mr: वेल्समधील लोकांची भाषा

en: When an imported record matches an existing record ID:
mr: एक आयात रेकॉर्ड विद्यमान रेकॉर्ड आयडी जुळण्या तेव्हा:

en: Writable
mr: लेखनजोगी

en: XML-RPC
mr: एक्स एम एल-RPC कॉलची

en: Year
mr: वर्ष

en: Yes
mr: होय

en: Yes (Forced by the system administrator)
mr: होय (प्रणाली प्रशासक द्वारे सक्ती)

en: Yes - Delete Them!
mr: होय - त्यांना हटवा!

en: Yes/No
mr: नाही होय /

en: You are about to delete all conditions on this survey's questions
mr: आपण हे सर्वेक्षण प्रश्नांचे वरील सर्व अटी हटविणार आहात

en: You are about to delete this survey
mr: आपण हे सर्वेक्षण हटविणार आहात

en: You are already a part of this survey.
mr: आपल्याकडे आधीपासूनच या सर्वेक्षणाचे एक भाग आहेत.

en: You are not a participant in this survey.
mr: आपण हे सर्वेक्षण एक सहभागी नाहीत.

en: You are not authorized to delete questions.
mr: आपण प्रश्न हटवू करण्यास अधिकृत नाही.

en: You can leave these settings blank and change them later
mr: आपण ही सेटिंग्ज रिक्त सोडा आणि नंतर बदलू शकता

en: You can leave this blank, and automatically generate tokens using 'Generate Tokens'
mr: आपण हे रिक्त सोडू शकता, आणि आपोआप 'व्युत्पन्न टोकन' वापरून टोकन व्युत्पन्न

en: You can load a survey that you have previously saved from this screen.
mr: आपण यापूर्वी या पडद्यापासून जतन केलेल्या सर्वेक्षणानुसार लोड करू शकतो.

en: You can not add or remove the group owner from the group.
mr: आपण या गटातून या गटात मालक जोडा किंवा काढून टाकणे शक्य नाही.

en: You can upload %s under %s KB each.
mr: % S के.बी. प्रत्येक अंतर्गत% s ला अपलोड करू शकता.

en: You can use now the following credentials to log into the site:
mr: आपण साइटवर लॉग इन आता खालील श्रेय वापर करू शकता:

en: You can't copy a question if the survey is active.
mr: सर्वेक्षण सक्रिय असल्यास प्रश्न कॉपी करू शकता.

en: You can't use Anonymized responses when Token-based answers persistence is enabled.
mr: टोकन आधारित उत्तरे चिकाटी सक्षम केलेले असेल तेव्हा आपण अनामित प्रतिसाद वापरू शकत नाही.

en: You cannot delete the last answer option.
mr: आपण गेल्या उत्तर पर्याय हटवू शकत नाही.

en: You cannot proceed until you enter some text for one or more questions.
mr: आपण एक किंवा अधिक प्रश्न काही मजकूर प्रविष्ट केल्याशिवाय तुम्ही पुढे जाऊ शकत नाही.

en: You do not have the Freetype Library installed. Showing charts requires the Freetype library to function properly.
mr: आपण Freetype ग्रंथालय स्थापित नाही. चार्ट दर्शवित Freetype लायब्ररी नीट काम करणे आवश्यक आहे.

en: You do not have the GD Library installed. Showing charts requires the GD library to function properly.
mr: आपण GD लायब्ररी स्थापित नाही. चार्ट दर्शवित GD लायब्ररी नीट काम करणे आवश्यक आहे.

en: You don't have the permission to activate tokens.
mr: आपण टोकन सक्रिय करण्यासाठी परवानगी नाही.

en: You have already completed this survey.
mr: आपण आधीच हे सर्वेक्षण पूर्ण केले.

en: You have been already removed from this survey.
mr: आपण आधीच हे सर्वेक्षण काढले गेले आहेत.

en: You have been removed from the central participants list for this site
mr: आपण या साइटसाठी मध्य सहभागी सूचीमधून काढले गेले आहेत

en: You have been successfully added back to this survey.
mr: आपण यशस्वीरित्या हे सर्वेक्षण परत जोडले गेले आहेत.

en: You have been successfully removed from this survey.
mr: आपण यशस्वीरित्या हे सर्वेक्षण काढले गेले आहेत.

en: You have exceeded the number of maximum login attempts. Please wait %d minutes before trying again.
mr: आपण जास्तीत जास्त लॉगिन प्रयत्नांची संख्या ओलांडली आहे. कृपया पुन्हा प्रयत्न करण्यापूर्वी% ड मिनिटे प्रतीक्षा करा.

en: You have not selected a question
mr: आपण एक प्रश्न निवडले नाहीत

en: You have not selected a survey
mr: आपण एक सर्वेक्षण निवडलेले नाही

en: You have to pair this field with an existing attribute.
mr: आपण विद्यमान विशेषता सह हे क्षेत्र जोडण्यासाठी आहेत.

en: You have to select at least one label set.
mr: आपण किमान एक लेबल संच निवडण्यासाठी आहेत.

en: You may register for this survey if you wish to take part.
mr: आपण भाग घेऊ इच्छित असल्यास आपण हे सर्वेक्षण नोंदणी करू शकता.

en: You must be registered to complete this survey
mr: आपण हे सर्वेक्षण पूर्ण करण्यासाठी नोंदणीकृत असायला हवे

en: You must set according write permissions on these filese before you can proceed. If you are unsure what to do please contact your system administrator for advice.
mr: आपण पुढे जाऊ आपण या filese वर त्यानुसार लिहा परवानग्या सेट करणे आवश्यक आहे. आपल्याला खात्री असल्यास काय करावे सल्ला तुमची प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क साधा.

en: You must supply a name for this saved session.
mr: आपण या जतन सत्रासाठी एक नाव पुरवठा करणे आवश्यक आहे.

en: You must supply a password for this saved session.
mr: आपण या जतन सत्रासाठी एक संकेतशब्द पुरवठा करणे आवश्यक आहे.

en: You need to add question groups
mr: आपण प्रश्न गट जोडण्याची आवश्यकता

en: You need to add questions
mr: आपण प्रश्न जोडणे आवश्यक

en: You should export your responses before deactivating.
mr: आपण निष्क्रिय करण्यापूर्वी आपल्या प्रतिसाद निर्यात पाहिजे.

en: You should have a great time doing this
mr: आपण एक चांगला वेळ असे पाहिजे

en: You should note the name(s) of the table(s) in case you need to access this information later.
mr: आपण नंतर ही माहिती प्रवेश करण्याची आवश्यकता भासल्यास आपण तक्ता (र्स) नाव (र्स) लक्षात ठेवा पाहिजे.

en: You should only activate a survey when you are absolutely certain that your survey setup is finished and will not need changing.
mr: आपण आपल्या सर्वेक्षण सेटअप समाप्त पूर्णपणे खात्री तेव्हा फक्त एक सर्वेक्षण सक्रिय पाहिजे आणि बदलत्या गरज नाही.

en: Your Choices
mr: आपली पसंत

en: Your LimeSurvey installation is checked if the update can be run successfully.
mr: सुधारणा यशस्वीरित्या चालवा असेल तर आपले LimeSurvey प्रतिष्ठापन तपासली जाते.

en: Your Ranking
mr: आपले रँकिंग

en: Your answer
mr: आपले उत्तर

en: Your assessment
mr: आपले मूल्यांकन

en: Your browser reports that it was used previously to answer this survey. We are resetting the session so that you can start from the beginning.
mr: आपला ब्राउझर हे सर्वेक्षण उत्तर करण्यासाठी पूर्वी वापरलेला अहवाल. आपण सुरूवाती पासून प्रारंभ करू शकता जेणेकरून आम्ही सत्र रिसेट आहेत.

en: Your database server password.
mr: आपल्या डाटाबेस सर्व्हर पासवर्ड.

en: Your passwords do not match.
mr: आपले संकेतशब्द जुळत नाहीत.

en: Your personal settings were successfully saved.
mr: आपल्या वैयक्तिक सेटिंग्ज यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Your preferred language will be used through out the installation process.
mr: आपली भाषा प्रतिष्ठापन प्रक्रिया द्वारे वापरले जाईल.

en: Your response table will be renamed to:
mr: आपला प्रतिसाद टेबल असे बदलले जातील:

en: Your responses have not been lost and have been emailed to the survey administrator and will be entered into our database at a later point.
mr: आपला प्रतिसाद गमावले गेले नाही आणि ईमेल केले आहेत सर्वेक्षण प्रशासक आणि नंतर आमच्या कोष मध्ये प्रवेश केला जाईल.

en: Your responses were successfully saved.
mr: आपला प्रतिसाद यशस्वीरित्या जतन केले होते.

en: Your survey can export associated token data with each response. Select any additional fields you would like to export.
mr: आपला सर्वेक्षण प्रत्येक प्रतिसाद संबद्ध टोकन डेटा निर्यात करू शकता. आपण निर्यात करू इच्छित कोणतेही अतिरिक्त क्षेत्र निवडा.

en: Your survey responses have been recorded.
mr: आपले सर्वेक्षण प्रतिसाद रेकॉर्ड केला गेला आहे.

en: Your survey was successfully saved.
mr: आपले सर्वेक्षण यशस्वीरित्या जतन केले.

en: Your survey will be saved using that name and password, and can be completed later by logging in with the same name and password.
mr: आपले सर्वेक्षण की नाव आणि पासवर्ड वापरून जतन केल्या जातील आणि त्याच नाव आणि पासवर्ड लॉग इन करून नंतर पूर्ण होऊ शकते.

en: Your time to answer this question has expired
mr: या प्रश्नाचे उत्तर देण्यासाठी आपल्या वेळ कालबाह्य झाले आहे

en: Your time to answer this question has nearly expired. You have {TIME} remaining.
mr: या प्रश्नाचे उत्तर देण्यासाठी आपल्या वेळ जवळजवळ कालबाह्य झाले आहे. आपण {} वेळ शिल्लक आहे.

en: Your user data for accessing %s
mr: % S ला प्रवेश करण्यासाठी आपल्या वापरकर्ता डेटा

en: Zoom level
mr: झूम स्तर

en: and
mr: आणि

en: at question
mr: प्रश्न वेग

en: checked
mr: चौकोनी उभ्या आडव्या रेघांचे

en: d-m-yyyy
mr: D-M-YYYY

en: d/m/yyyy
mr: ड / एम / YYYY

en: dd-mm-yyyy
mr: डा-MM-YYYY

en: dd/mm/yyyy
mr: DD / MM / YYYY

en: directory
mr: निर्देशिका

en: equals
mr: राशीशी

en: having a token
mr: एक टोकन येत

en: having a valid email address
mr: वैध ईमेल पत्ता येत

en: hh:mm
mr: तास: मिनीट

en: hours
mr: तास

en: is
mr: आहे

en: is NOT
mr: नाही

en: is greater than
mr: पेक्षा मोठे

en: is greater than or equal to
mr: या पेक्षा मोठे किंवा समान आहे

en: is less than
mr: पेक्षा कमी आहे

en: is less than or equal to
mr: पेक्षा कमी किंवा या समान आहे

en: is matched (regexp)
mr: जुळलेला आहे (regexp)

en: minitab method
mr: minitab पद्धत

en: mins
mr: मि

en: mm-dd-yyyy
mr: MM-DD-YYYY

en: mm/dd/yyyy
mr: DD / MM / YYYY

en: not checked
mr: चेक नाही

en: not having been sent an invitation already
mr: आधीच आमंत्रण पाठवले गेले हवेली

en: or
mr: किंवा

en: page
mr: पृष्ठ

en: queXML format (*.xml)
mr: queXML स्वरूप (*. XML)

en: quota language settings
mr: कोटा भाषा सेटिंग्ज

en: quota members
mr: कोटा सदस्य

en: responses
mr: प्रतिसाद

en: seconds
mr: सेकंद

en: selected
mr: निवडलेल्या

en: table
mr: तक्ता

en: this is an automated email to notify that a user has been created for you on the site '%s'.
mr: या वापरकर्ता साइट '% s' वरील तयार केले गेले आहे हे सूचित करण्यासाठी स्वयंचलित ईमेल आहे.

en: timings
mr: वेळ

en: visit http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php for more information
mr: अधिक माहितीसाठी http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php भेट

en: yyyy-mm-dd
mr: YYYY-MM-DD

en: yyyy/mm/dd
mr: YYYY / MM / DD
